Announcement

Collapse
No announcement yet.

COM7 มาเปิดที่หัวหินแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COM7 มาเปิดที่หัวหินแล้ว

วันนี้ผม ไป ห้างที่หัวหิน มา

เพื่อไปซื้อ PSU ใหม่ ดันไปเห็น COM7 มาเปิดใหม่ เลยเดินเข้าไปดู ของ

เลยได้ PSU มา1 ตัว แล้ว ก็ได้ EXTERNAL HDD มาอีกตัว

เรื่องราคา ก็แพงกว่ากรุงเทพ แต่ ถูกกว่าร้านคอมฯในหัวหินทุกที่

อิอิ สำหรับ สมาชิกใน บอร์ด ใน OCZ ที่อยู่ หัวหิน
    ขอแน่ะนำ ให้ไปซื้อที่นี่ได้เลยครับ อยู่ชั้น3 Zone IT
    ของเยอะมาก คอมฯSET ถูกมากขั้นต่ำ เท่าที่เห็น ก็ 7500฿ งับ

ไป แหละ

ปล.ฉลอง PSU ใหม่้ หลังจากตัวเก่าระเบิดไป

ผมอยู่หัวหินครับ เปิดตรงไหนหว้า

วันนี้เพิงไปมา เหมือนไม่ใช้ com7 เลยอา หรือว่าร้านนั้น ที่ข้างๆ มี mac ขายป่ะครับ

กะว่าจะไปถอยแรมซ่ะหน่อย 55

Comment

ดีๆ

Comment

ร้าน นั้น แหละ ครับ ชื่อร้าน Banana IT

นั้น แหละ ศูนย์ ของ COM7 เค้า
        ของถูกมาก แต่ ถูกน้อยกว่า กรุงเทพฯ นะ

Comment

แย้จังเรา 55+ ตอนเดินพันธิบ ไม่เห็นเป็น banana เลยงงอ่ะครับ

วันนี้ไปเชค ราคาก็ ok แต่ cd DVD แพงไปหน่อย - -
          ไม่รู้ว่าเค้ารับเครมด้วยป่าว พอแก้ขัดได้

ร้านคอมในหัวหินคงได้ปรับราคากันแน่เลย

แต่ก็ดีใจดี ใจ

Comment

แต่ Computer SET เค้า ถูกมาก ราคาเริ่มต้น 7500฿
            เอาไว้ซื้อ ให้ลูกเล่น ก็ดี ไม่เปลืองเงินมาก

Comment

Originally posted by nutmaster_ro View Post
              แย้จังเรา 55+ ตอนเดินพันธิบ ไม่เห็นเป็น banana เลยงงอ่ะครับ

วันนี้ไปเชค ราคาก็ ok แต่ cd DVD แพงไปหน่อย - -
              ไม่รู้ว่าเค้ารับเครมด้วยป่าว พอแก้ขัดได้

ร้านคอมในหัวหินคงได้ปรับราคากันแน่เลย

แต่ก็ดีใจดี ใจ
              -----------------------
              ไม่ทราบว่า เคยเป็นเด็ก ห.ว. หรือเปล่า คุ้นแห่ะ

Comment

ครับ เคยป็นครับ
                อิอิ

Comment

Working...
                X