Announcement

Collapse
No announcement yet.

มารวมตัว M3A78-CM กันมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มารวมตัว M3A78-CM กันมั่งคับ

มารวมตัว M3A78-CM กันมั่งคับ

เนื่องจากเจ้าของเครื่องได้ส่งเครื่องมาให้ผมลงโปรแกรมใหม่เลยได้สำผัสอีกครั้งก่อนส่งกลับตอนเย็น

เพื่อนๆพี่ๆลากได้เท่าไหร่เอามาโชว์บ้างนะคับ ของผมลองดันบัสระบบสุดๆไปตันที่ 344 ไปมากกว่านี้ไม่ไหว อีกอย่างสงสารแรมด้วยคับ

ที่ผมลองมันใช้งานจริงๆนิ่งๆได้ที่บัส 335-340 คับผม

อยากได้แรมท่านจริงๆ อยากปล่อยบอกนะท่านดันไกลจังเลยครับ

Comment

Originally posted by M 150 View Post
      อยากได้แรมท่านจริงๆ อยากปล่อยบอกนะท่านดันไกลจังเลยครับ

Comment

ลองกด cl5 ให้หมดเลยครับ 5-5-5-5-11 นั่นแหละที่อยากเห็น แต่ก็แรงทั้งระบบแล้วครับ ไม่วันจันทร์ก็อังคารเดียวจะเอา ECS ผมแช่เย็นแล้วครับแล้วจะเอามาสู้ อิอิ ดันเครมได้บอร์ทขยะมา ไม่สนใจแล้ว อิอิ

Comment

M3A78-CM นี่อัด 4800+ ถึง 3.3 ม่ะ พรุ่งนี้จะซื้อใหม่แร่ะ บอกเลิก ECS ไอ้ดำแร่ะ

Comment

อยากเห็น แบนวิชแรมบัส 1340 จัง แรงจริงไหม แต่ที่แน่ๆ เจอบักน่อม x4 บัส แรม จะไปได้แค่ไหนน้อ ขอชมหน่อยจิเป็นบุญตา

Comment

Originally posted by artm5 View Post
              M3A78-CM นี่อัด 4800+ ถึง 3.3 ม่ะ พรุ่งนี้จะซื้อใหม่แร่ะ บอกเลิก ECS ไอ้ดำแร่ะ

แล้วแต่ฝีมือและศรัทธาอีกแหละคับ อิอิ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
                อ่าจะสอยของผมมาลากนี่เอง - -" ผมว่าไปถึงครับถ้าแรมดีหน่อย
                ของผมแรมมันไม่เล่นด้วยอ่ะ ได้สูงสุดที่ 12*270 @ 3.24
                แต่กำลังเปิด cpu-z แล้วมันก็จอฟ้าซะก่อน
                นี่ลองไปสอย OCZ 1g/800 ตัวซิ้งดำมา อย่างกากเลย
                ลากห่วยก่าคิงตัน 667 อีก เซงมากมาย

Comment

Working...
                X