Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านคอมที่หาดใหญ่ ร้านไหนมี psu ขายหลายๆรุ่นบ้างอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านคอมที่หาดใหญ่ ร้านไหนมี psu ขายหลายๆรุ่นบ้างอะคับ

ร้านคอมที่หาดใหญ่ ร้านไหนมี psu ขายหลายๆรุ่นบ้างอะคับ

ถ้าเปงของ ICUTE กับCoolermaster ก็ดีคับ

บอกชื่อร้าน กับที่อยู่ ถ้ามีเบอโทรจะดีมากเลยคับ

iCute เห็นมี TK ขายอยู่ร้านเดียวครับ
    CM มีทั่วไปตามพันธุ์ทิพย์

Comment

เออ ผมถามใน หาดใหญ่นะคับ - -

ช่วยมาตอบให้หน่อยงับ ทั้งเครื่องสั่งครบ ขาดpsuอย่างเดียว

Comment

หาดใหญ่ลองดูแถว ๆ ขนส่งครับ มีหลายร้านครับแถวนั้น Hardware House J.I.B หลายร้านครับ เลือกดูได้ครับ

Comment

hwh เยอะดีครับ เเต่ไม่รุ้ของหมดเหมือนผมมั้ย T^T

Comment

หาดใหญ่ถ้าเป็นอุปกรณ์ระดับสูงๆ หน่อย ไม่ค่อยมีของ ต้องสั่งครับ ผมเลยโทรสั่งกับ TK หรือ Jedi โดยตรงดีกว่า ส่งกับขนส่งเอกชน 1-2 วันก็ได้รับแล้ว

Comment

ผมให้พี่ซื้ออะไหล่ ร้าน jib หมดทั้งชุดเลยอะคับ แต่ jib ไม่มีpsu ดีๆ เลยต้องหาซื้อร้านอื่น

แล้วให้ jib ใส่ให้อะคับ จะให้พี่มันหาแล้วมันไม่ยอมหาให้ - -มันบอกหายาก

เดี๋ยว วันจันจะลองให้ไปหาดู มี แนะนำร้านอื่นอีกมะคับ

ปล.ของคุงทุกคำตอบนะคับ
              Last edited by ืnew144; 30 Nov 2008, 02:09:38.

Comment

แอบขุด มีคนตอบ น้อยจัง -0-

Comment

สั่งซื้อทางเวปสะดวกสุดครับ..สั่งวันนี้พรุ่งนี้ได้รับ ดีกว่าไปเที่ยวตระเวนหา ค่าส่ง sds 55 บาทเอง.. น่าจะถูกกว่าหาซื้อในหาดใหญ่อีก แต่ต้องสอบถามรายละเอียดจากร้านเรื่องการส่ง การโอนเงิน ของมีหรือปล่าว ดูให้ดีอีกทีครับ.. ตัวอย่างร้านที่ผมสั่งแล้วไม่งอแง ส่งของแน่นอน.. www.jedicool.com, www.tkcom99.com, www.goalcomp.com, www.busitek.com ผมสั่งมาแล้วครึ่งแสนไม่มีปัญหาเลยครับ.. ลองดูแล้วจะติดใจ...

Comment

icute สั่งโดยตรงกับร้าน TK เลยครับ วันเดียวได้
                    เหอๆๆ

Comment

Working...
                    X