Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GF9800GTX+ มานแปลกๆอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GF9800GTX+ มานแปลกๆอ่า

พอดีไปซื้อให้เพื่อนมา

พอลงไดร์ฟเวอร์เสด เวอร์ชั่น 180.48

แล้วมาทดลองกะเกม Davil May Cry 4 ปรากฏว่า

ตอนฉาก CG เล่นไปได้ซักพักเกมเด้งออก ภาพใน CG ก็มีผิดเพี้ยนมั่ง

ผมสงสัยว่าเป็นที่ไดร์ฟเวอร์หรือป่าว

ท่านไหนใช้ไดร์ฟเวอร์เวอร์ชั่นไหนที่คิดว่าเสถียรสุด ช่วยแนะนำทีนะครับ --..--

เท่าที่อ่านๆดู ไดรเวอร์ตัวใหม่ๆมันมีปัญหากับเกม dmc4 นะ ผมก็ยังไม่ได้ลองเลย

Comment

สงสัย ได้เปลี่ยนไปใช้ Vista โดยปริยายละมั้งเนีย

Comment

เด้งออกบางทีอาจะเกี่ยวกับเกมก้ได้น่ะ เพราะเมื่อก่อนก็เด้งกัน

Comment

ลองเปลี่ยนเป็น

180.60

180.70

ดูนะครับ ...

แต่ว่าเป็นที่เกม ก็มีส่วน เพราะว่า คัตซีน โหด

Comment

อืม ผมใช้ xfx 9800gtx+ บน xp เล่น DM4 ไม่มีปัญหาอะไร ใช้ตัวใหม่ล่าสุด ลองดูเรื่องความร้อนด้วยก็ดีครับ

Comment

DEVIL MAY CRY 4
              รู้สึกว่า(รู้สึกนะ!!) ถ้าปรับ ULTRA แล้วช่วงคัทซีน ..

เกมชอบ Crash (เป็นบ้างไม่เป็นบ้าง)

แต่ถ้า CG เพี้ยนๆนี่ เริ่มเห็นอาการตั้งแต่ Driver 180.xx ขึ้นไป

แต่ไม่ซีเรียสครับ เกมนี้เล่นจบก็ลบแระ

Comment

Working...
              X