Announcement

Collapse
No announcement yet.

จากใจของพนังงานผู้ผลิตคอมพิวเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จากใจของพนังงานผู้ผลิตคอมพิวเตอร์

ผมมีความสุขเมื่อเห็นทุกท่านที่ใช้คอมพิวเตอร์เพราะว่าทุกท่านได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์การใช้คอมพิวเตอร์
    แต่สำหรับผมตอนนี้คงเป็นการสูตรเสียเพื่อที่ลบแสนดีคนหนึ่งเข้าเป็นคนเก่งเรื่องคอมพิวเตอร์อย่างมากเท่าที่ผมเคย
    เจอมาเขาเป็นคนทำคอมพิวเตอร์ให้พวกท่านได้ใช้กันท่านคงไม่รู้ เขาเป็นประกอบคอมทุกเครื่องที่ท่านใช้
    เมื่อตอนนนี้เขาได้ทูกปลดเป็นพนักงานที่มีหน้าที่ประกอบคอมให้ทุุกท่านใช้พวกท่านคงไม่รู้รู้ว่าการเสียเพื่อนที่ดีคนหนึ่ง
    ที่แสนดีคนหนึ่งมันเป็นอย่างไงเพราะเศษฐกิจเเบบนี้

เอ่อ.....ไม่ต้องรีบพิมพ์ก็ได้ครับ

Comment

เขาเป็นคนทำคอมพิวเตอร์ให้พวกท่านได้ใช้กันท่านคงไม่รู้ เขาเป็นประกอบคอมทุกเครื่องที่ท่านใช้
      ยังไงครับงง?? เครื่องผมผมก็ประกอบเองนะครับ

Comment

อ่านแล้ว งงคับ งง -*-

Comment

อ่านแล้วงองู2ตัวครับ คุณจะสื่อถึงอะไรเหรอ?

Comment

ขอซับไทย

Comment

สงสัยจะเล่นหลายคน เห็นคอมเม้นต์เก่าๆ ตอบดิบ มากๆ บางอันถึงเถื่อนเลยทีเดียว
              เดาว่า เพื่อนของคุณคงจะทำงาน www.linkworld8.com นี้ใช่มั้ยครับ เห็นโฆษณาบ่อยๆ

Comment

น่าจะหมายถึงพนักงานบริษัทที่หน้าที่ใส่ชิ้นส่วนอุปกรณ์ลงแผงวงจรของคอมพิวเตอร์ แล้วถูกปลดเพราะบริษัทเจอมรสุมเศษฐกิจ ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้ พนง.ทุกท่านที่เจอมรสุมนี้ทุกท่านครับ

Comment

Originally posted by yourth View Post
                  น่าจะหมายถึงพนักงานบริษัทที่หน้าที่ใส่ชิ้นส่วนอุปกรณ์ลงแผงวงจรของคอมพิวเตอร์ แล้วถูกปลดเพราะบริษัทเจอมรสุมเศษฐกิจ ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้ พนง.ทุกท่านที่เจอมรสุมนี้ทุกท่านครับ
                  อ้อ ถ้าอย่างนั้นก็ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนท่าน จขกท. ด้วยครับ

สงสัยจังว่าเขาทำอะไร

Comment

อะไรกันวะเนี๊ยะ

Comment

งงงง

Comment

เสียใจด้วย ครับ

Comment

-*-. ถึง กับ อึ้ง

สูญ ครับ ไม่ใช่ สูตร

ถูก(ปลด) ครับ ไม่ใช่ ทูก(ปลด)

-*-. อ่านไม่รู้เรื่องแค่นี้นะ

Comment

คนประกอบเครื่องคอมให้ผม (เด็กร้าน) เค้าไปขับมอไซรับจ้างนานแล้วนะ

Comment

นี่ก็ประกอบเองเหมือนกัน เอ่อ เค้าหมายถึงใครหว่า

Comment

Working...
                              X