Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง Msn ค่ะช่วยทีค่ะออนไม่ได้มา 1 อาทิตย์แล้วค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง Msn ค่ะช่วยทีค่ะออนไม่ได้มา 1 อาทิตย์แล้วค่ะ

แล้วนี้ตอนโหลดเวอร์ชั่น 8.5 มา

มันขึ้นแบบนี้อะค่ะดาวโหลด 8.5 อะ มันคืออะไรหรอคะ?

ช่วยทีค่ะ

ลองโหลด V8.5 มาใช้ครับ

www.download.com

Comment

re

เวลาของคุณแตกต่างกะ sever นะครับ ลองปรับเวลาดูนะครับ แล้วเข้าได้เอง

Comment

ลองแก้หลายวิธีแล้วค่ะ แก้วันเดือนปีก็ยังไม่หาย ตอนนี้หมดปัญญาจริงๆค่ะ

Comment

ลองเปลี่ยนตัวใหม่มาลองยังครับ

Comment

ผมใช้ 8.1 อ่ะครับ ดีมากไม่มีปัญหาใดๆ อ่า

Comment

อยากบอกว่าเอาทุกเวอร์ชั่นมาลองหมดแล้วค่ะ แต่ก็เข้าไม่ได้ทุกเวอร์ชั่นตั้งแต่ 7.5 ยัน 8.1 -*- เครียดมากเลยค่ะส่งงานหรือติดต่องานลำบากมากเลย ถ้าลงใหม่ปัญหาพวกนี้จะหายไหมคะ ช่วยยืนยันนอนยันหน่อยค่ะ

Comment

เปน XP ของรัยอ่าครับ ตัว original หรือผ่านการปรุงแต่งมาแล้วอ่ะครับ

Comment

ลงใหม่ หมายถึง ตัวโปรแกรม

หรือวินโดว์ หึหึ

เออ ถ้า จะส่งงานหรือคุยก็ มีโปรแกรม อีกหลายโปรแกรมที่ พอใช้แทน ได้ก่อนถ้า จำเป็นจริง ๆ

ยกตัวอย่าง http://filehippo.com/download_digsby/ สามารถแอด เมล์ ของทั้ง hotmail yahoo และหลายๆ อย่าง ได้

และมีหลายโปรแกรมให้เลือกดูเหมือนกัน ลองดูนะครับ

http://filehippo.com/software/messaging/

Comment

ดาวน์โหลดไฟล์ชื่อ register-messenger-dll-files.bat
                    จากลิงค์ http://www.imzers.com/msn/solve/error-code-80048820 นี้มาใช้แก้ไขครับ

Comment

ขอโทษอีกครั้งค่ะ ดาวโหลดตัว register-messenger-dll-files.bat ตรงไหนหรอคะ อ่านแล้วหาไม่เจอเลยค่ะ

Comment

อ่ะเจอแล้วค่ะ จะลองดูว่าทำแล้วเป็นยังไงบ้างนะคะ

Comment

ที่ IE(Internet Explorrer) => tools => Internet Options... => ที่ Temporary Internet filess คลิกที่ Delete cokies...

หรือ

1. Start Internet Explorer.
                          2. Click the Tools menu, and then click Internet Options.
                          3. Click the Advanced tab.
                          4. Under Security, clear the Check for Server certificate revocation check box.
                          5. Click OK.
                          6. Exit Internet Explorer

Comment

เข้าไม่ได้เหมือนเดิมค่ะเลยตรวจเวลามันขึ้นแบบนี้ทำไงต่อหรือคะช่วยหน่อยค่ะ

Comment

Start> Run > contacts > Delete email you folder

Comment

Working...
                              X