Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น BF2 euro force

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น BF2 euro force

คือผมซื้อ BF2 collection แผ่นแท้มาอ่ะครับ ลงครบหมดทุกอย่าง ภาคธรรมดา กับ SF เล่นได้ปกติ แต่ภาค Euro กับ armored กลับเล่นไม่ได้ ใ่ครพอรู้บ้างว่าทำอย่างไร บอกผมหน่อยครับ อยากเล่นมาก ซื้อมาตั้งพันกว่าบาท

Last edited by edkhonwan; 1 Dec 2008, 19:42:35.

เมื่อก่อนก่อนมี complete collection ขาย การจะเล่น Euro Force ได้ต้องเข้าเว็บไซท์ ของ EA
    login เข้า Account เรา แล้ว Add serial ของ EuroForce เข้าไป ถึงจะเล่นได้

ไม่รู้ยังเหมือนกันรึเปล่า

Comment

ซื้อมาแต่ไหนอ่าอยากได้ภาค SF มั่งจัง

Comment

EF และ AF ต้องใช้ชื่อที่สามารถล็อกอินได้ถึงจะเข้าไปเล่นแผยที่นั้นได้ถ้าไม่ใช่ชื่อที่สามารถล็อกอินได้ก็เข้าแผนที่นั้นไม่ได้ ผมก็มี

Comment

Originally posted by krisda01 View Post
          เมื่อก่อนก่อนมี complete collection ขาย การจะเล่น Euro Force ได้ต้องเข้าเว็บไซท์ ของ EA
          login เข้า Account เรา แล้ว Add serial ของ EuroForce เข้าไป ถึงจะเล่นได้

ไม่รู้ยังเหมือนกันรึเปล่า
          เข้าตรงไหนอ่ะครับ ผมทำไม่เป็น ช่วยบอกหน่อย
          มันใช่เวปนี้หรือปล่าวครับ

ทำแล้วมันขึ้นอย่างที่เห็น ทั้งๆที่ใส่รหัสถูกแล้วด้วย
          Last edited by edkhonwan; 1 Dec 2008, 19:40:26.

Comment

หาคนตอบอยู่ครับ

Comment

ผมซื่อ BF2 euro force มาในกล่องมันไม่มีแผ่น มีแต่โค๊ด มันให้เอาโค๊ดไปโหลดเอง

Comment

แล้วมันจะมีเซิฟให้เล่นเหรอคับ

Comment

Working...
                X