Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา USB ของ HP Compaq Presario C580TU ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา USB ของ HP Compaq Presario C580TU ช่วยหน่อยครับ

ใช้งานมา 1 ปีเเล้วจู่ๆ ช่องเสียบ usb ทุกช่องก็ต่อกับ hdd notebook ไม่ได้ครับ (ปกติใช้งานได้เสียบค้างไว้ตลอด) เสียบเเล้วมีเสียงตึ่งๆน่ะครับ คือไม่ติดปกติมันต้องตึ่งตึ๊งใช่มั้ยครับ เปลี่ยนทั้งกล่องใส่ hdd เเล้ว เปลี่ยนสายต่อเเล้ว เอา usb 4 g มาเสียบก็ปกติ เอา อะไรมาเสียบก็ติดยกเว้น hdd notebook นี่ล่ะครับ เพิ่งมาเป็น ปกติจะใช้งานเปิดเพลงที่บาร์ตลอดน่ะครับไม่ได้ต่อเน็ต เเปลว่า usb ไม่เสีย
    ลองต่อไฟเพิ่มกับกล่อง hdd notebook เเล้วก็ไม่ติดครับ

ไม่อยากลงวินโดวส์ใหม่

HP Compaq Presario C580TU

........

Comment

....................

Comment

อาการมันไฟล์ไม่พอหรือปาวครับ

Comment

Originally posted by soft666 View Post
          อาการมันไฟล์ไม่พอหรือปาวครับ
          ไฟ หรือไฟล์ครับ ถ้าไฟคงไม่ครับเพราะผมมีอเเดปเตอร์ต่อไฟต่างหาก Hdd notebook ผมมี 3 ตัว ใส่กล่องต่อเเยกหมดเอามาลองทุกอันต่อเข้าusb ไม่ติดเหมือนกัน

Comment

กล่ิองเน่าแล้วมั้งงับ ลองเสียบเครื่องอื่นยัง หรือลองหาboxใหม่มาเสียบยังงับ box ก็เเบบเนี้ย

Comment

Working...
            X