Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม HDD มาลูกที่สอง แต่เจอ BAD ตำแหน่งเดิมเลยครับ มันเป็นที่อะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม HDD มาลูกที่สอง แต่เจอ BAD ตำแหน่งเดิมเลยครับ มันเป็นที่อะไรหรอครับ

คือแบบว่าตอนแรกผมก็ใช้ Western 3200YS อ่ะคับ พอซักพัก มันก็มีแบดครับ

ก็เอาไปเคลมกับ HWH เค้าบอกว่า ไม่มีของ เลยให้เอา Western 3200AAKS มาแทนก่อนอะคับ

ก็โอเค เอามาใช้ได้ซักพักมันก็ขึ้นให้สแกน พอลองสแกนดูปรากฎว่าเจอ bad ที่เดินจุดเดียวกันกับ 3200YS ที่เอาไปเคลมเลยอะคับ

ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างอะคับ คิดว่ามันน่าจะอยู่ที่ คอมผมรึเปล่าครับ งงครับ ถ้ามันมี bad จุดอื่นจะไม่สงสัยเลยครับ แต่นี่เคลมมาแล้ว ยังเจอที่เดิมเลย เหอะๆๆ ใครพอทราบบอกทีนะครับ ว่าเป็นเพราะอะไรอะคับ

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบ

ไม่มีใครทราบเลยหรอค้าบ

Comment

ลองไปเครมอีกรอบครับ

bad จุดเดิมมันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้ครับ แต่โอกาสน้อยมาก

Comment

เครม จนกว่าจะไม่มี bad

Comment

Working...
        X