Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพย์มีการ์ดFireWire 800ขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันทิพย์มีการ์ดFireWire 800ขายไหมครับ

คือ ผมใช้External Hardisk Lacie 500Gb มันใช้ได้ทั้งFireWire 400 และFireWire 800 ก็ใช้กับการ์ดFireWire 400เป็นPCI อยากทราบว่าที่พันทิพย์มีการ์ดPCI FireWire 800 ขายไหมครับ อยากใช้งานให้มันเร็วกว่านี้ เวลาถ่ายข้อมูลใหญ่ๆ มันไม่ค่อยทันใจน่ะครับ

ล็อบช็อบไงครับ ชั้น 2 ฝั่งซ้ายมื้อ หันหน้าออก ถนน เพชรบุรี ก่อนถึงหน้าลิฟท์หรือ สพานลอย ย่านนั้น

Comment

เจอที่ร้าน ซันจิเทค ครับ ทั้งการ์ด ทั้งกล่อง ราคาน่าจะย่อมเยากว่า ข้างบน

Comment

มาโครแคร์ เห็นมี 400 PCI

PCI ex ก็มี แต่ ราคาสูง 3 พันนิดๆ

Comment

Working...
        X