Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบ!!!! เรื่องหลอดแบล็คไลด์ครับ(แตก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบ!!!! เรื่องหลอดแบล็คไลด์ครับ(แตก)

จอ LCD 15.6 นิ้วครับ หลอดแบล็คไลด์มันแตกครับ พอจะมีขายมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากมายนะครับ

หมายถึงหลอด CCFL หรือเปล่า

Comment

หลอดข้างหลังจอมันน่ะครับ แตกหลอดสีขาวๆ ทรงกระบอกน่ะครับ

Comment

กำลังจะบอกว่าไอ้หลอดในจอ เรียก แบล็คไลด ใช่ป่ะ

Comment

ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยนะครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้ แต่ปัญหาคือตอนนี้มันแตกน่ะครับ เปลี่ยนได้ป่ะ ปล้วมันมีขายมั้ยครับ

Comment

ช่วยด้วยครับ

Comment

ที่บริษัทเคยสั่งเข้ามา จะเอามาทำเกี่ยวกับป้ายโฆษณา เอามาเป็นตัวอย่าง แล้วก็ล้มโครงการ เพราะมันแพง

Comment

เปลี่ยนไม่คุ้มคับ ค่าซ่อมซื้อจอใหม่ได้สบายๆ

ซื้อเป็น17นิ้วตัวใหม่ไปเลยคับ ประมาณ3000

Comment

Working...
                X