Announcement

Collapse
No announcement yet.

BAD กี่จุดควรสงเคลมดี ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Phoenix View Post
    เอ ... 1 จุดนี่ก็ต้องดูนะครับกี่ sector ...
    แต่ปรกติเค้าก็น่าจะให้เครมนะครับ
    เพราะขาย hdd ผมเสียงดัง ส่งเครมเค้ายังเปลื่ยนเลย
    เหอๆๆๆ

อิอิกำ ไปเลคมมาแล้วหรือเนี่ย เครมไวดีจัง
    ^^"

ประกันของ A&L เลยเข้าไปเคลมที่บริษัท ในซอยพระรามเก้า 3 ประกอบกับมีของเลยเคลมได้ไวอ่ะครับ .....

Comment

อ่ะใช่ๆ ผมเคยอ่านเจอในการเคลมสินค้าเค้าจะกำหนดว่าBad กี่จุดถึงเคลมได้ หุหุ

Comment

จุดเลี้ยว

Comment

ของผมไม่ bad ยังแอบเอาไปเครมเลย บอก bad เอาลูกใหม่ 555555+

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            1 จุดเค้าไม่รับเคลมน่ะ เคลมได้ที่ 5 จุดนะ
            ผมว่าอย่าตอบแบบนี้เลยคร้บ

คนที่ไม่รู้เค้าจะ้เข้าใจผิดไปเรื่อยๆ

- -*

Comment

แค่เช็คเจอbad ก็ควรเครมแล้วครับ

Comment

1 จุดก็เคลมได้เลยคับ
                เข้าศูนย์ไปเลย ส่วนใหญ่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยนะคับ

Comment

ถ้าหมดประกันแล้ว จะพอมีวิธีรักษาไหม

Comment

ผม bad 1 จุด ขายไป 720 ขีเกียจเครม

555+

Comment

Working...
                    X