Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้Hamachiแชร์ไฟล์ได้บ้างผมทำไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้Hamachiแชร์ไฟล์ได้บ้างผมทำไม่ได้ครับ

ผมใช้Hamachiเล่นเกมกะเพื่อนๆ คุยกันได้หมดเหลือเวลาจะแชร์ไฟล์เนี่ย มานกดไปแล้วได้นะครับแต่ขึ้นใส่พาสเวิร์ด
    ซึ่งก็ไม่รุว่าพาสไรอ่าครับ งงมากเลยๆ ใครใช้เป็นช่วยทีครับ
    มานขึ้นตามรูปเลยนะครับใครเป็นว่าต้องแก้ตรงไหนบอกทีครับ

ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับเนี่ย

Comment

เคยใช้แชร์ไฟล์กับเพื่อนก็ไม่เคยเห็นขึ้น password อะไรนะคะ

เมื่อกี้ถามเพื่อนมาเค้าบอกว่า
      อาจจะเป็น password จากเวปที่ไปโหลดโปรแกรมมาหรือเปล่าไม่แน่ใจนะ

โดยปกติโปรแกรมนี้เป็น freeware ไม่น่าจะมี password เพื่อนบอกงั้นอ่ะค่ะ

Comment

Working...
      X