Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น Crysis แบบละเอียดสุดๆได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่น Crysis แบบละเอียดสุดๆได้ป่าวครับ

CPU Q9550 Oc 4.0Ghz
    VGA GTX260 Core 216
    Ram G-Skill 4Gb 1066
    MB Asus Strikerll Formura

ปรับแบบว่า ละเอียด สุดยอดได้รึป่าวครับ ซัก
    1600x1280
    โหมด ลดลอยหยักสัก x16 อะครับ
    นอกนั้นแบบ Highes หมดเลยครับ
    จะลื่นรึปป่าวครับ
    Last edited by rakkeynakub; 30 Nov 2008, 05:14:48.

ลำปางหนาวมาก

Comment

ถามว่าปรับละเอียดสุดได้มั๊ย
      คำตอบ..ได้แน่นอนครับ
      แต่ถ้าถามต่อว่า จะกระตุกมั๊ย
      คำตอบ..ก็แน่นอนอีกเช่นกันครับ
      อิๆ..

Comment

ไอกระตุก มันไม่กระตุกหรอก เพียงแค่มันไม่ลื่น เฟรมเรทน่าจะอยู่แถวๆ 20

Comment

ไม่ใหว
          ตุกแน่ๆ
          1600x1280
          Very HIGH AA16XQ นะ

Comment

เกมส์นี้มันโหดจริง
            AA ปรับปุ๊บ ร่วงปั๊บ ต้องเอา GTX 280 Tri SLI / HD4870X2 Cross fireX มาสู้นะ ถ้าจะปรับ AA ที่ความละเอียดจอสูงๆ
            นี้เป็น fps เฉลี่ย นะ Min คงน้อยกว่านี้อีก -5 fps ได้มั้ง

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,2007-14.html

Last edited by TWK.; 30 Nov 2008, 08:19:44.

Comment

xx ก็พอ....

Comment

20 เฟรมก็รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวแล้วครับท่าน

Comment

โหดจริงๆ

Comment

แล้วถ้าจะเล่น QX6850
                    กับ GTX260 Core216 SLI 3Way
                    มันจะลื่นป่ะครับ
                    พอดีกำลังจะอัพคอมจะลง SLI กับ CPU ครับ

Comment

ใช้จอกี่นิ้วอยู่ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ใช้จอกี่นิ้วอยู่ครับ
                        22นิ้วครับ

Comment

1024 * 768 เลยครับ ลื่นๆ

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                            1024 * 768 เลยครับ ลื่นๆ
                            1280x1024 ก็ลื่นแล้วคร๊าบพี่น้อง
                            - -*

Comment

Originally posted by rakkeynakub View Post
                              22นิ้วครับ
                              แล้วไครซิสมันจะยอมให้ปรับความระเอียดเกินจอ 22 นิ้วเหรอครับ

Comment

Working...
                              X