Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง xp แล้ว wireless ใช้ไม่ได้ครับขอความช่วยเหลือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง xp แล้ว wireless ใช้ไม่ได้ครับขอความช่วยเหลือ

945

ครับ

220v.

Unlimited

ครับ
    ครับ

????????? �?�? ???

ขาย Harddisk External สำหรับ PS3 ครับ เกมเต็มลูก

สำหรับ Harddisk 3.5"

1. WESTERN ELEMENTS 3.5 1TB 2450.- รับประกัน 3 ปี 2650.-

สำหรับ Harddisk 2.5"

1. WESTERN ELEMENTS 320 GB 1790.- รับประกัน 3 ปี 1990.-
    2. WESTERN ELEMENTS 500 GB 2090.- รับประกัน 3 ปี 2290.-

EMS ฟรีครับ
    ทันทีที่ท่านโอนเงินมาแล้ว ขอเวลา 1-2 วัน ในการลงเกมให้ครับ

หมายเหตุ
    1. Harddisk 3.5" ต้องต่อไฟเพิ่ม
    2. Harddisk 2.5" ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มครับ เสียบ PS3 เล่นได้เลย

PS3 160GB FW 3.55 เครื่อง Nadz สภาพนางฟ้า, จอยพวงมาลัย Logitech Force GT, ชุด PS3 MOVE

ขาย PS3 Slim 160GB สีขาว FW. 3.55 สภาพเครื่องนางฟ้าครับ ใหม่มากๆ

ซื้อมาเมื่อวันที่ 10/10/53 เครื่องประกันร้าน Nadz ครับ
    ตัวเครื่องเป็นชิปใหม่นะครับ ร้อนน้อยลง
    เครื่อง เล่นน้อย ใช้งานน้อยครับ

ในชุดประกอบไปด้วย
    1. PS3 Slim 160GB สีขาว 1 เครื่อง
    2. จอยสั่น 1 จอย
    3. สาย AC Power
    4. สาย AV
    5. สาย USB
    6. คู่มือ
    ในเครื่องมีเกม PSN+เกมใน HDD ครับ

ทั้งหมดนี่ขอขายที่ 9000 มั่นใจสภาพเครื่องดีมากๆ ใช้อย่างถนุถนอม
    สนใจ ติดต่อ 08 51 18 19 49 ผมจะเข้าเว็บหลัง 3 ทุ่มครึ่งนะครับ ถ้าสนใจ โทรมาดีกว่าครับ ช่วงนี้งานยุ่ง ไม่ค่อยได้อยู่หน้าจอคอมครับ
    สถานที่รับของ : มหาวิทยาลัยเอเชีย, คาร์ฟูเพชรเกษม(BigC Extra), BigC เพชรเกษม, The mall บางแค, BTS กรุงธน, BTS วงเวียนใหญ่

ขาย PS MOVE+PS EYE ครบชุด สภาพแจ่มๆ

ขาย ชุด PS MOVE Beat Sketch + PS MOVE ครับ
    1. PS MOVE 2 อัน
    2. PS EYE 1 อัน
    3. เกม Beat Sketch 1 แผ่น ใส่ซีลไว้ตลอดครับใหม่มากๆ

ทั้งหมด ขายราคา 3600 บาทถ้วนครับ งดต่อลองราคา
    สนใจ ติดต่อ 08 51 18 19 49 ผมจะเข้าเว็บหลัง 3 ทุ่มครึ่งนะครับ ถ้าสนใจ โทรมาดีกว่าครับ ช่วงนี้งานยุ่ง ไม่ค่อยได้อยู่หน้าจอคอมครับ
    สถานที่รับของ : มหาวิทยาลัยเอเชีย, คาร์ฟูเพชรเกษม(BigC Extra), BigC เพชรเกษม, The mall บางแค, BTS กรุงธน, BTS วงเวียนใหญ่

ขาย จอยพวงมาลัย Logitech Driving Force GT สภาพดีมาก

ขาย จอยพวงมาลัย Logitech Driving Force GT สภาพดีมากๆครับ

ซื้อมาเมื่อวันที่ 13/02/54 ประกัน 2 ปี จาก itcity และ logitech ประกันเหลืออีกเยอะมากครับ

1. จอยพวงมาลัย 1 อัน
    2. ชุดคันเร่ง เบรก 1 อัน
    3. สาย AC POWER 1 อัน

ทั้้งหมดขายที่ ราคา 3700 บาทครับ ราคานี่สุดๆ แล้วนะครับ รับประกันของใหม่มากๆ

พิเศษ เหมาทั้ง 3 อย่าง 15700 บาทครับ

ขาย LED TV SONY 32" รุ่น EX520 FULL HD ครับ สภาพนางฟ้า ใหม่มากๆ
    แถม SONY MICRO DVD PLAYER มูลค่า 5 พันกว่าบา

ซื้อมาเมื่อ 22 ก.พ. 55 ครับ ประกันเหลือเยอะมาก
    ตัวเครื่องสภาพใหม่ อยู่ในซีล รับรองได้ครับ

ขอขายที่ราคา 15500 บาท ราคามือ 1 อยู่ที่ 19990 ครับ
    รับของ ดูของได้ที่ หนองแขม ครับ

อุปกรณ์มาตรฐานครบกล่อง + MICRO DVD PLAYER
    รูปครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายเพิ่มอีก

ขาย PS VITA 2000 เขียวมะนาว + Memory 16 GB สภาพนางฟ้าครับ
    เครื่องซื้อจากร้าน Tinz ซื้อเมื่อวันที่ 19 พ.ย. 56 ครับ อายุเครื่อง 3 เดือนนิดๆ
    สภาพใหม่มากรักษาเป็นอย่างดี ติดกันรอยหน้าแล้ว กันรอยหลังไม่ได้ติด เพราะใส่ในเคสตลอดครับ
    จริงๆอยากเก็บไว้ แต่ต้องการใช้เงินซื้อเครื่อง Mac จึงต้องขาย
    PS VITA 2000 พร้อมอุปกรณ์มาตรฐาน + Mem 16 GB
    ขายที่ 6800 บาท ครับ
    สนใจติดต่อ O8ห้า11แปด1เก้า4เก้า
    วันธรรมดาผมทำงาน ถ้าช่วงเช้าสะดวกตอน 7 โมง ถึง 8 โมง ช่วงเย็น 5 โมงไปแล้ว
    เสาร์ - อาทิตย์ ได้ทั้งวันครับ
    สามารถดูของได้ที่
    BigC เพชรเกษม ทั้ง 2 สาขา , The Mall บางแค , Seacon บางแค
    BTS กรุงธน - BTS บางหว้า,
    เสาร์ - อาทิตย์ได้ถึง BTS สยาม ครับ นอกนั้นไม่สะดวก

Attached Files
    Last edited by freedom_destiny; 27 Feb 2014, 21:07:52.
Working...
X