Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกไหนไปใกล้กว่ากันครับเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกไหนไปใกล้กว่ากันครับเนี่ย

เครื่องบ้านผม มี 2 เครื่องครับตัวไหนดีกว่ากันครับ
    เครื่องแรก
    Athlon 64 X2 +4800 2.50 GHz AM2 Bus 1000
    M2N-X Plus
    OCZ 1X2 = 2 GB/800 Dual
    Sumsung 40 GB IDE
    HD HIS 3650 256 MB DDR 3 PCI-EX
    P&A 350 W Full ATX

เครื่องที่สอง
    Pentium D 935 LGA 775 3.20 GHz Bus 800
    P5VD2X
    Kington 1 GB 2ตัว NOT Dual
    MAXTOR 160 GB SATA-ll
    Spark 7300LE 256 MB UP to 512 MB DDR 2 PCI-EX
    HP 450 W ATX

เครื่องไหนทำงานดีกว่ากัน และเครื่องไหนเล่นเกมส์ดีกว่ากัน
    ไม่ได้อวดหรอกนะครับ แค่อยากทราบความรู้สึกของ ท่านครับ ถ้ามี เครื่องแบบผม
    7
    เครื่องที่ 1
    100.00%
    7
    เครื่องที่ 2
    0.00%
    0

แล้วใช้เองแล้วมันเป็นไงละครับ หรือไม่รู้สึกว่าเครื่องใหนดีกว่ากันครับ

Comment

ลองเล่นกันนะครับ น้องใหม่นะครับ ผม

Comment

ใช่ครับ ไม่รู้สึกเลย่วาเครื่องไหนดีกว่ากัน แต่อยากทราบความรู้สึก พี่พี่

Comment

ใกล้เพียงหางตาไกลสุดสายตา

Comment

Originally posted by jitwirune View Post
            ใช่ครับ ไม่รู้สึกเลย่วาเครื่องไหนดีกว่ากัน แต่อยากทราบความรู้สึก พี่พี่
            นั้นแหละครับ คำตอบที่ดีที่สุดของท่านครับ ต้องใช้งานเองแล้วจะรู้ว่ามันเปนไงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ ผมซึ้งมาก ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

Working...
              X