Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง driver nvidia ver 180.xx แล้วเข้าวินโดวไม่ได้คับ เป็นเพราะอะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง driver nvidia ver 180.xx แล้วเข้าวินโดวไม่ได้คับ เป็นเพราะอะไรคับ

การด xfx GTX 260 ผมเข้าไปโหลด driver nvidia ver 180 มาลงแล้วพอรีสตารท เข้าวินโดวไม่ได้มันขึ้นจอฟ้าแล้วรีสตารทเองตลอด คับ สุดท้ายต้องเลือกเข้าวินโดวตอนที่คอม backup ไว้ก่อน install driver อะคับ
    ขอบคุณคับ

ถอดของเก่าออกก่อนครับ แล้วค่อยลงใหม่ ห้ามลงทับ

Comment

ขอบคุนมากคับ
      เพราะของใหม่ไปลงทับนี่เอง

Comment

Originally posted by คิม View Post
        ถอดของเก่าออกก่อนครับ แล้วค่อยลงใหม่ ห้ามลงทับ
        ตามนั้น

ลองเข้าไปใน Safemode นะ เเล้วเข้าไปลบไดร์เวอร์ VGA ออก
        แล้วน่าจะเข้าวินโดวส์ปกติได้ ค่อยลงปกติได้เลย

Comment

ขอบคุนอีกครั้งคับผม

Comment

Working...
          X