Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PES 2009 ทีครับ เกี่ยวกับ Master League

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PES 2009 ทีครับ เกี่ยวกับ Master League

คือผมเล่นฤดูกาลแรก D2 ได้แชมป์แล้วขึ้น D1 ฤดูกาลถัดมาก็ได้แชมป์ D1 ทีนี้พอเปิดฤดูกาลใหม่ไม่เห็นจะได้เล่นบอลยุโรปเลยครับ เป็นเพราะอะไรครับ

มันต้องประมาน ฤดูกาล 3 ฤดูกาลขึ้นไปหรือป่าวไม่แน่ใจนะท่านแต่เท่าที่จำได้ถ้าพึ่งขึ้นชั้นไปมันยังไม่ได้เล่นบอล ยุโรปอ่ะ

Comment

ผมเล่นๆอยู่ ตอนนี้จะจบ D1 แล้ว เซฟเจ๊งเฉยเลย นอยแดก

Comment

Working...
      X