Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเวลาของ่ทานซักนิดนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเวลาของ่ทานซักนิดนะคับ

คือผมอยากทราบว่าถ้าเกิดผมโทรสั่งของจากเว๊บไซด์จะได้ราคาเดียวกับหน้าเว๊ปเลยปะคับถ้าไม่ได้รวมกับราคาค่าส่งอะคับคือว่าเห็นบอกว่าถ้าไปซื้อถึงร้านเลยก็จะ + ราคาหน้าร้านอีกหนะคับแต่ถ้าผมโทรสั่งของในเว๊บไซด์หละคับผมจะได้ราคาตามที่เค้าระบุไว้ไม่มี +- อะไรอีกใช่ปะคับเรื่องนี้สงสัยมานานเพราะว่าอยู่ ตจว อะคับไม่ได้อยู่ใน กทม เลยว่าจะใช้โทรไปสั่งเอาถ้าไปเองค่ารถ + เพิ่มไปคงแย่ ^^
    ขอบคุณล่วงหน้านะคับ
    ปล. ไม่รู้ว่าผิดหมวดรึเปล่าถ้าผิดอย่างไรก็ขอโทษด้วยนะคับ

ต้องถามราคาเขาอีกทีด้วยนะครับ ราคาน่าจะเท่าหน้าเว็บ
    แต่ถ้าอยู่ ตจว. อาจต้องบวกค่าส่งครับ

Comment

แนะนำเว็บนี้ครับผม (ผมไม่มีส่วนได้เสียนะ)

www.enizpc.com

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ต้องถามราคาเขาอีกทีด้วยนะครับ ราคาน่าจะเท่าหน้าเว็บ
        แต่ถ้าอยู่ ตจว. อาจต้องบวกค่าส่งครับ
        ขอบคุณคับเท่าหน้าเว๊บแต่ราคาถ้าสั่งรวมค่าส่งก็ยังดีกว่าไปซื้อที่ใน กทม ^^

Comment

Originally posted by aribaba99 View Post
          แนะนำเว็บนี้ครับผม (ผมไม่มีส่วนได้เสียนะ)

www.enizpc.com
          ขอบคุณคับ

Comment

Working...
          X