Announcement

Collapse
No announcement yet.

-*-อยากทราบเกี่ยวกับ ตัวเลข spec ram ต่างๆ-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -*-อยากทราบเกี่ยวกับ ตัวเลข spec ram ต่างๆ-*-

เวลาซื้อ+OC

ดูไรบ้างครับ

1. เงิน

2. ค่า CL ของแรม

Comment

ค่า CL
      ดูไงบ้างครับ
      แล้วพวกไฟแรม พวกงี้

ดูไงบ้าง

Comment

ดู Label สิครับ
        รูปตัวอย่าง

Last edited by niCe_guY; 30 Nov 2008, 17:34:20.

Comment

แล้ว CL มันมีผลยังไงอ่ะครับ

Comment

ดูยี่ห้อ รุ่น และงบ ครับ

Comment

ทำไมแรม กิว อุลต้าผม มัน ไม่วิ่ง ที่ 4 4 4 12 อะ เพิ่งซื้อมา ต้องเซตไรป่าว
              ใส่มาก็ 5 5 5 เลย
              Attached Files

Comment

Originally posted by Masamu View Post
                ทำไมแรม กิว อุลต้าผม มัน ไม่วิ่ง ที่ 4 4 4 12 อะ เพิ่งซื้อมา ต้องเซตไรป่าว
                ใส่มาก็ 5 5 5 เลย

ต้องไปตั้งเอาในไบออสคับ

Comment

Originally posted by DDP View Post
                  ต้องไปตั้งเอาในไบออสคับ
                  ใช้บอร์ดอasus ไปตั้งยังไงอะเข้า เมนูไหน ตั้งไม่ถูก
                  ใครรู้แนะนำหน่อย

Comment

1.เงิน
                    2.สเป็ค CL BUS

แนะนํา Geil ซิงค์ส้ม 4-4-4-12

Comment

Working...
                    X