Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดอยู่ ตจว. แล้วเคยสั่งของโดยวิธีโอนเงินกับทางร้านTK บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วคุยกับทางร้านยังเหรอครับ

Comment

กล่องใหญ่หรือไม่นั้นไม่เป็นปัญหาคับถ้าคุณจะเอาแร้วเค้าจะบริการ สอบถามให้ดีก่อนเหมือนเพื่อนๆข้างบนบอกไว้คับ

ส่วนค่าขนส่งนั้นยอมเสียไปเถอะคับเพราะของแต่ละอย่างมันถูกกว่าที่คุนอยู่ น่าจะลดต้นทุนสินค้าลงไปเยอะเก็บตังไว้

จ่ายค่าขนส่งแทนก้อยังคุ้มอ่ะคับ

Comment

ว่าจะสั่งคอมให้เขาประกอบให้อยู่เหมือนกันครับ อยู่ ตจว. เช่นกัน

ได้ของยังไง มาโพสบอกกันบ้างน้อ

Comment

ลองดูแล้วจะติดใจ คุ้มกว่าซื้อแถวบ้านเยอะ.. เว้นแต่ถ้ามีปัญหาก็ต้องให้ร้านแถวบ้านช่วยดู ถ้าเราไ่ม่ค่อยรู้เรื่องคอม ขอให้ได้คอมดีถูกใจนะครับ..

Comment

ไว้ใจได้ครับ

TK เชื่อใจได้ครับ
            ผมสั่งซื้อมาหลายครั้งแล้ว ครับ ทั่งพัดลมตัวเล็กๆถึงเควตัวใหญ่ๆ
            ล่าสุด สั่ง เคส Icute ใหญ่โคตรๆ
            ก็ยังส่งถึงที่ ค่าส่งผมจำไม่ได้ แต่ไม่เกิน 200 บาทแน่นอนครับ

Comment

เออ แล้วถ้าเป็นเคสใหญ่ๆ แบบนี้เขาใส่อะไรในกล่องไหมครับ พวกโฟมหรืออะไรที่ไว้กันกระแทก พวกคอมประกอบทั้งเคส ถ้าไม่มีไรกันกระแทกเวลาขนส่ง กลัวของในเคสจะกระเทือนอะครับ

Comment

สั่งจอ มาส่งถึงที่ จะโอนเงิน เฮีย บอกเดียวค่อยเอา (ก.ท.ม)

เฮียมาส่งเองกับมือ เช็กของรับเงิน สบายใจของงาม เงินถือมือ
                ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                sigpic

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...=338966&page=2

ลองดูนี้ครับ

รับลองชัวสุดๆ

Comment

Working...
                  X