Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ DVD-RW ตัวไหนน่าสนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ DVD-RW ตัวไหนน่าสนบ้างครับ

ตอนนี้ DVD-RW ตัวไหนน่าสนบ้างครับ

ไม่ได้ตามมานาน หลังจากที่เคยซื้อตอนที่ BenQ กับ LG เข้า Win เมื่อปีก่อน

อยากถามว่า ณ.ตอนนี้ ยี่ห้อไหนดีบ้างครับ ยังเป็น LG อยู่รึเปล่า เพราะไม่เห็น BenQมีขายแล้ว

และเห็นช่วงนี้มี HP กับ Pioneer ดีมั้ยครับ หรือว่า LG ยังดีอยู่

ส่วน Lion กับ Samsung ก็ยังไม่ค่อยwork เหมือนเดิมใช่มั้ยครับ

อ้อ! อยากได้ที่มันมี LightScribe ด้วยนะครับ เพราะตัวเก่าไม่มี

รบกวนด้วยนะครับ
    Last edited by leo_piek2000; 30 Nov 2008, 18:12:51.

lion ซื้อมาเดือน8พัง LGซื้อมาใช้จะครบ2ปีและไรทไป2000+ไม่เคยงอแง่เลย

Comment

ผมเพิ่งซื้อ pioneer มาก็ใช้ดีครับ ยังไม่มีปัญหา

Comment

Asus ซื้อมาได้ 15 วัน ก็ยัง ok อยู่ครับ

Comment

pioneer 2ปีไม่มีงองแง

Comment

lion เหมือน กัน sumsung สายพานไม่ค่อยดี

Comment

HP ประกัน 2 ปี

Comment

Pioneer ใช้มาสามปีกว่าๆ ยังสบายดี

Lite-on ใกล้หมดประกันเริ่มอาการไม่ค่อยจะดี
                sigpic
                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                งดแรงชั่วคราว

Comment

Pioneer

Comment

ASUS ใช้มา 2 ปีแล้วครับ อาการยังโอเค ไรท์บ่อยด้วย

Comment

asus ผมแต๊ปไปรอบนึงหล่ะ สงสัยไม่ค่อยได้ใช้มัน เหอๆๆๆ
                      benq ไม่มีขายแล้วเพราะ lite-on ไป takeover แผนก odd ของ benq หล่ะ

Comment

LG ครับเงียบดีตอนนี้ 3 ปีแล้วครับไม่มีงอแง...

Comment

LG กับ Pioneer

Confirm

Comment

hp sata 1 วัน จอฟ้า เอาไปเปลี่ยนเปง ide ใช้มา 1 วัน ยังโอเค

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                              hp sata 1 วัน จอฟ้า เอาไปเปลี่ยนเปง ide ใช้มา 1 วัน ยังโอเค

Comment

Working...
                              X