Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ E5200 รุ่นนี้ทำ BSEL เหมือนพวก E2160 ได้หรือไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ E5200 รุ่นนี้ทำ BSEL เหมือนพวก E2160 ได้หรือไม่ครับ

E5200 ทำ BSEL ได้หรือเปล่าครับ เพราะจะซื้อมาใช้กับ Asrock ConRoe1333-667
    ถ้าทำไม่ได้จะได้ซื้อพวก E2XXX ครับ ใครพอรู้มั่งครับ

รอผู้รู้
    ดันให้
    จับลากดิบๆ ซักบัส 300 ก็คงไม่ยากไม่เย็น หรอกมั้ง (300 x 12.5)

Comment

เดิมๆมันก็แรงพอสมควรแล้วนะครับ

Comment

อยากได้สัก 12.5*320 หน่ะครับ

Comment

ฺBSEL ไม่ติดครับ ผมทำ 2 รอบแล้ว

Asrock Conroe ก็ไม่ได้
          G31M-ES2L ก็ไม่ได้

อย่าเสียเวลาครับ

ปล.มันตัดตั้งนาน แล้วไม่ได้ มันเสียอารมณ์
          ปล2.ว่าแต่ของผมลากได้แค่ 3.5 เอง ไปต่อไม่ได้แล้ว มากกว่านี้ Orthos ไม่ผ่าน+Shutdown ไม่ได้

Comment

http://forums.hardwarezone.com.sg/sh...php?p=33721468
            ผมเจอเวปนี้ แปลช่วยผมหน่อย

Comment

ผมทำติดเน่อ ทำดีๆ มันปรับให้แน่นอน e5200 ได้ยัน 1333 ในโปรแกรมจะไม่เห็น แต่ในเมนบอร์ดปรับได้นะท่าน ทำใช้อยู่ ดินสอกดนี่แหละ ลากเลย

Comment

E5200 มันก็แรงแล้วนะ ผมว่าถ้าจะทำBSEL ต้องรุ่นE2xxx ถึงจะคุ้ม ของถูกลากไกล

Comment

Working...
                X