Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Poll]ประกาศ จะจัดทำไกด์เกมใหม่ อยากให้ทำเกมอะไรกันเอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Poll]ประกาศ จะจัดทำไกด์เกมใหม่ อยากให้ทำเกมอะไรกันเอ่ย

อันนี้จะทำเป้นของรับขัวญ ตอนกลับค่ายธรรมมะครับ วันที่6 อยากจะถามหน่อยครับ ว่าอยากให้จัดทำเกมอะไรดี ?

ตัวอย่างผลงานชิ้นแรกของผมครับ เกม Far Cry2
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=329852

ใครอยากได้เกมอะไรคอมเม้นได้เลยครับ ปิดรับผลวันที่ 6 เวลา12.00น.ครับ(อาจจะเลจนิดหน่อย)
    รบกวนช่วยโหวดทีนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ติชม และติดตามดูมาตลอดครับ

ปล.ของ Far Cry2 นี่ยังไม่ได้อัพเดทจุดเก็บเพชรขึ้นน่า1เลยนะครับ -0- ประทานอภัยด้วยครับ

ผลคะแนนได้ออกมาเป้นที่เรียบร้อยครับ

เกมที่ได้รับการโหวดเป็นที่ 1 ก็คือเกม Fallout 3 ครับผม

ส่วนท่านที่โหวด GTA ไม่ต้องเสียใจไปนะครับเพราะผมจะทำต่อให้จากที่ทำของ Fall out เสร็จครับ

คะแนนโดยรวม

Fall Out 3 ได้ไป 13 คะแนน
    Grand Thift Auto 4 ได้ไป 11 คะแนน

เกมพิเศษที่จะถูกจัดทำ

Left 4 Dead

หมายเหตุ คะแนนที่ได้มารวมทั้งหมดนี้ขอตัดสิทธิ์คนที่โพสโหวดมากกว่า 1 เกมออกนะครับผม

พิเศษ
    ของขอบคุณจากทุกท่านที่ติดตามผลงาน และให้ความร่วมมือจากการโหวดครั้งนี้ เกมใดก็ตามที่มีรายชื่ออยู่ในกระทู้นี้จะได้ถูกจัดทำเป็นไกด์อย่างแน่นอน อย่างเกม Left 4 Dead ครับ เพราะเป็นเกมที่ผมชอบเล่นอยู่เหมือนกัน ถึงแม้จะมีเสียงเดียวก็ตามยังไงก็จะทำให้แน่นอนครับ ส่วนตัวตอนนี้ขอบอกตามตรงว่า Fall out 3 กับ GTA 4 นั้นยังไม่ได้หามาเล่นเลย แต่ขอรับประกันครับว่าจะหามาเล่นให้เร็วที่สุด ขอเวลาสักนิดนะครับ

ขอประทานโทษครับ Karas100
    Last edited by karas100; 7 Dec 2008, 17:30:44.

GTA IV ไปเลย

โหวต . . . ^^ 55+

Comment

GTA IV อีกเสียง หุหุ

เล่นบางภารกิจค่อนข้างงงๆว่าจะให้ตูตามไปดูหรือตามไปฆ่า -*-
      แล้วบางทีตามดูดีๆ ตอนถล่มซะงั้น จะได้เตรียมปืนไปถูก ^^

Comment

ช่วงนี้ก็ gta 4 ละ

Comment

ขอ FallOut3 ได้ ปะ

Comment

gta4 cod5 red3 เยอะแยะครับ

Comment

ทำเกมส์ที่เพิ่งออกมาใหม่ๆอะดีที่สุดครับ

Comment

Fall Out 3 เด้อครั่บ...

Comment

อยากได้ fallout3 อ่ะ กำลังเล่นอยู่เลย งงอย่างแรง

Comment

fallout 3 ด้วยคนคับ

Comment

กลับค่ายธรรมะ มาเล่นเกมต่อเลย

ไฟแรงจังครับ สู้ ๆ

Comment

Fallout 3 ครับกำลังงงเลย
                        GTA IV ด้วยครับอันนี้อย่างแรงงง

Comment

fall out3

Comment

โอ้ว Fallout 3 เกมใหม่มาแรงจริงๆ GTAขึ้นป้ายก่อนกลับโดน Fallout 3 แซงไปซะแล้ว อุอุ

เดี๋ยว 4-5-6 ที่ผมไม่อยู่นี่ ใครที่ช่วยดันกระทู้นี้ไว้ เดี๋ยวจะมีของแจกเล็กๆน้อยๆให้นะครับ สำหรับสาวก CoD ครับ

หุหุ

Comment

GTA IV ไปอีกเสียง

Comment

Working...
                              X