Announcement

Collapse
No announcement yet.

หนาวนี้ การ์ดจอ ของทุกคนเปงไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนาวนี้ การ์ดจอ ของทุกคนเปงไงบ้าง

หนาวนี้ การ์ดจอ ของทุกคนเปงไงบ้าง
    อันนีของผมคับ
    HIS 4850 tubro
    ที่พะเยาน่ะ (ใกล้ๆ ลำปางอ่ะ)
    อยู่ในห้องนะเนี้ย
    ซิ้งค์เดิมๆ คับ

Last edited by Namliness; 2 Dec 2008, 17:12:50.

หนาวเหมือนกันครับ จะใส่ซิ๊งค์ใหม่อยู่คงเย็นกว่าเดิมอีก เชียงใหม่ก็หนาว เอ๊ย เย็นนะครับ 55

Comment

ยังชิวๆๆๆครับ 2900XT

Comment

หนาวครับ เชียงใหม่

Comment

ว่าจะซื้อซิ้งค์ใหม่ เอาอาไรดีคับ แนะนำหน่อย ดิคับ ว่าจะเอาทั้ง Vga และ CPU ด้วยคับ

Comment

Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO ตัวนี้กำลังจะสอยอยู่ครับ

Comment

โอ้ว โห การ์ดจอ 27 c

อุณหภูมิ ปรกติเท่าไหร่เนี้ย หนาวจับใจเลยสิน่ะ

Comment

หิมะจะเกาะอยู่เเล้วครับ พี่น้อง

Comment

เล่นนํ้าเปล่าเนี้ยไมเย็นจัง

Comment

ของผมใช้ HD3870MAGIC เย็นสุด 26-30 ร้อนสุดๆ เล่นเกม 55 ครับเหอๆ เย็นมาก
                    ณ ตีหนึ่งกว่าๆ
                    Last edited by adtong; 1 Dec 2008, 01:32:44.

Comment

หนาวนี้แค่นี้ก้พอใจละคับ ยิ่งบางช่วงเปิดมา 35 เปิดเรื่อยๆไม่เล่นเกมส์นะแต่ถ้าเล่นก้ 50+

ปกติเปิดมาก้ 58 ฟูลก้ 75ละ เหออ

Comment

Originally posted by Title don View Post
                        เล่นนํ้าเปล่าเนี้ยไมเย็นจัง
                        เปล่าคับ ซิ้งค์เดิมเลยคับ
                        พะเยาหนาวมาก อิอิ

Comment

Originally posted by SuperModel View Post
                          โอ้ว โห การ์ดจอ 27 c

อุณหภูมิ ปรกติเท่าไหร่เนี้ย หนาวจับใจเลยสิน่ะ
                          ก้อหนาวคับ อิอิ

Comment

Originally posted by kw01 View Post
                            Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO ตัวนี้กำลังจะสอยอยู่ครับ
                            น่าสนคับ เด๋วลองดูกัน โห่ ๆๆ

Comment

เงียบเลย เอามาแบ่ง ๆ กันดูบ้างนะคับ

Comment

Working...
                              X