Announcement

Collapse
No announcement yet.

T220 หาการ์ดจอให้มันที (ยังไม่แน่ใจ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T220 หาการ์ดจอให้มันที (ยังไม่แน่ใจ)

Samsung T220
    งบประมาณ 3500 ขอตัวคุ้มๆด้วยงับ อิอิ
    ช่วยหาการ์ดจอให้มันทีครับ
    เน้นหลักๆ ดูหนัง Hi-def 1080p
    เล่นเกมส์ ออนไลน์เปิดกร๊าฟฟิกเต็มที่ Cabal Dekaron ฯลฯ เกมส์ออนไลน์ทั่วไป
    ประมาณนี้ละ ครับ

ที่เลงๆ ไว้ก็
    HIS HD 4670 IceQ Turbo Dual DDR3 TD 512MB

หรือมีตัวไหน ที่ดี หรือคุ้ม หรือ ตามที่เน้นมาก็ แนะนำทีครับ
    รบกวนพวกพี่ๆ แล้วละครับ จัดให้ ที แต้งค์กิ้วหลายๆ ครับ

ฟอรั่มจัดสเป็คถามการ์ดจอฟอรั่มนี้ถามหน้าจอ แร้วจะได้ซื้อมั๊ยคับท่านเอิ๊กๆ ผมว่าเล่นจอโปรเจคเตอร์เลยดีกว่าใหญ่ ชัดเล็กน้อยสะใจแน่นอนดูกันได้ทั้งซอยเอิ๊กๆ

Comment

ผิดที่ผิดทางเหรอเนี่ย *.*
      แล้ว 4670 กับ 3850 อันไหนดีกว่ากัน หนะ

Comment

4670 รุ่นใหม่กว่านะน่าจะใช้ได้ยาวกว่า

Comment

3850 ก็แหล่มน่ะครับ ถูกดี

Comment

4830 4850 จะแจ่มกว่านะจ๊ะ กัดฟันเพิ่มงบ

Comment

ไม่งับไม่อยากเพิ่มไฟ 4670 นี่ละเนียนละประหยัดไฟด้วย

Comment

ผมก็อใช้จอรุ่นเน้เหมือนกัน

ซื้อมา7600ร้านอินคอม

ส่วนการ์ดผมใช้4870ครับ

แนะนำตามงบก้อพวก4670 3870 อ่ะครับ

Comment

3870 DDr4

Comment

อยากได้ของแรงคงต้องเพิ่มไฟละคับเป็นผมผมเล่น4850 ม้วนเดียวจบคับผมเด๋วซื้อรุ่นอื่นมาไม่ถูกใจเสียตังเพิ่มนะคับผม

Comment

สั่งแล้ว HIS IceQ 4670 TURBO 3300บ-

Comment

งามมากคับตัวนั้น สะเอวคอด สะโพกผาย

Comment

Working...
                        X