Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A500L กับ Creative M2600 อยู่อุดรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eacan A500L กับ Creative M2600 อยู่อุดรครับ

พอดีมี M2600 อยู่อะครับ
    เพื่อนจะซื้อต่อพันนึง
    คุ้มไม๊ที่จะเปลี่ยนเป็น Eacan
    หรือเก็บไว้เหมือนเดิม
    ดูหนังดีีวีดีเป็นหลัก
    เพลงกับเกมตามมาติดๆ
    อยู่อุดรด้วยอะครับถ้ามีร้านไหนมีขายในอุดรช่วยแนะนำด้วย

เงียบทั้งคืนเลย

Comment

เปลี่ยนเลยครับ 1 เสียง

Comment

Originally posted by leahlover View Post
        เปลี่ยนเลยครับ 1 เสียง

Comment

มั่นใจ120เปอเซนแล้วครับ

ที่อ่านๆรีวิวมามั่นใจไปแล้วร้อย *-*

Comment

ใจเย็นๆครับ

ผมก็คนอุดรเหมือนกันครับพึ่งได้ A600 มาฟลุคมากเดินไปแถว center point เจออยู่ตัวเดียวเลยรีบซื้อครับ ถ้าอยากได้จริงๆสั่งที่ www.advice.co.th เลยครับ บอกได้ว่าคุ้มมากครับ ถ้าชอบดูหนังจริง น่าเอา 5.1 ครับ a200 gold คนอุดรเหมือนกันมีอะไรสอบถามได้ครับ
            Attached Files

Comment

จัดมาแล้วครับสดๆร้อนเมื่อกี้เลย a500l รับรองคุ้มราคา เบสแน่นมโหราฬ แต่ต้องเบรินสักพัก ตอนนี้เสียงยังแข็งๆอยู่
              อยู่โคราชครับ ฝากคนในเว็ปนี้ซื้อล่ะครับ ที่รับฝากซื้อของที่advice สะดวกดีใช้บริการได้ครับกระทู้อยู่ที่IT MARKET

Comment

A500L

ในอุดรคงจะไม่มีนะ (ใครเจอบอกด้วย)
                ผมไปเดินหาจนทั่วหมดล่ะครับ ไม่มี

Comment

A500L
                  อุดรฯเหมือนกันครับ ไม่ค่อยเห็นนะครับตัวนี้
                  แต่ผมเห็นที่ตึกคอมขอนแก่นเมื่อต้นเดือน เห็นแปะราคาไว้ 1190 บาท
                  ผมถามดูว่ารุ่นไหนเขาบอก A500L ไม่รู้คนขายจำ model ผิดหรือจำราคาผิดเพราะ
                  รุ่นA500 หน้าตามันเหมือน A500L เลย

Comment

งั้นสั่งกับ advice ถ้าจะดีใช่ไม๊ครับ
                    คืออยากลองฟังก่อนอะครับ
                    ถ้ามันดีจิงคงไม่ต้องลองแระ

Comment

Originally posted by camonpob View Post
                      ผมก็คนอุดรเหมือนกันครับพึ่งได้ A600 มาฟลุคมากเดินไปแถว center point เจออยู่ตัวเดียวเลยรีบซื้อครับ ถ้าอยากได้จริงๆสั่งที่ www.advice.co.th เลยครับ บอกได้ว่าคุ้มมากครับ ถ้าชอบดูหนังจริง น่าเอา 5.1 ครับ a200 gold คนอุดรเหมือนกันมีอะไรสอบถามได้ครับ

ร้านติดถนนป่ะ รู้สึกว่า 2000 นะ ตัวนี้ลองมาเหมือนกันburnให้พร้อม
                      ถ้าใครต้องการสั่งจาก advice ผมรับฝากนะ ราคาตามหน้าเว็ป+ค่าขนส่งเอง ผมอยู่หน้าเปาโลครับ

Comment

Working...
                      X