Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะตั้งค่าให้จอปกติอันไหนครับ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะตั้งค่าให้จอปกติอันไหนครับ (มีรูป)

คือตอนนี้ไม่รู้จะตั้งอันไหนให้ปกติที่สุดอะครับ

คือด้านขวาจอเม้าส์มันหายไปกับจอ พอเวลาเลื่อนเมาส์นะครับ
    ปกติ ถ้าเราเลื่อนเมาส์แล้วมันจะสุดที่ขอบจอ จะไม่หายเข้าไป

หรือต้องลง Driver C. จอใหม่รึเปล่าครับใช้ GF 4 4000MX

ลืมรูปครับ โทษทีครับ

Comment

เลื่อนไปสุดขวา เม้าส์มันก็หายอยู่แล้วนี่ครับ ดูที่ นาฬิกาที่ taskbar ดูก่อน ว่าหลุดจอรึเปล่า

Comment

Working...
      X