Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวงาน Commart 2007 มาบอกค๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าวงาน Commart 2007 มาบอกค๊าบ

มีข่าวงานคอมมาบอกค๊าบ

1. งาน comworld จบไปจะมีงาน Commartthailand 2007 มาต่อ วันที่ พฤ22-อา25 มีนาคม 07 ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิต
    ใครที่ซื้อในงาน Comworld ไม่ทัน ก็เหลืองานใหญ่ๆนี้อีก โอกาสเดียวของต้นปีนะค๊าบ

2. สำหรับผู้ที่ดู Acer ไว้ ถ้าสังเกตจากงาน Comworld รุ่น 5583/GF7300 จะลดราคา(มากเป็นพิเศษ) เนื่องจากเป็นการโละสินค้าซีรี่นี้ เดือนหน้าจะเป็นการโละและลดราคาของรุ่น 5593/X1600 เพราะ Acer เตรียมที่จะออกรุ่นใหม่ออกมาเพิ่มเติม น่าจะเป็นซีรี่6xxx (ถ้าได้ข่าวมาไม่ผิดนะครับ) และ Acer จะมีเปลี่ยนแปลง Body ครั้งใหญ่ เพื่อมาสู้กับ Body ของ Hp-Compaq ที่ทำห้ Acer ยอดขายตกลง(ส่วนหนึ่ง) อาจจะมีมาให้เห็นในงาน Commart นะครับ (ไม่ก็ต้องรองานปลายปี คาดว่าจะสวย)

3. เตรียมเงินไว้ Shop กันได้แล้วนะค๊าบ ^^

อิอิ ยิ่งนับวันราคาจะยิ่งตก เง้อ

ก็ซื้อมาแล้วนี่นา

Comment

ขอบคุณมากงับ บอดี้ดีอาจจะช่วยลดความกรอบลงไปเยอะฮ่าๆ

Comment

ทำไม acer 5583NWXMi ผมมันการ์ด itel 950 ละครับY.Y

Comment

Originally posted by torhotdog View Post
          ทำไม acer 5583NWXMi ผมมันการ์ด itel 950 ละครับY.Y
          ก็ตัวนี้มันการ์ดจอออนบอร์ดไงท่าน ในซีรี่เดียวกัน มันมีการ์ดจอแยก

ออนบอร์ดอยู่ที่ 30K ตัวGeForceอยู่ที่ 35K (ราคาคอมเวิร์ด)

Comment

ราคาnotebookมันเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วจนน่ากลัวแฮะ ช่วงนี้

Comment

ดีคับ ผมว่าคอมมาร์ท น่าเดินกว่าตั้งแยะ

Comment

พูดถึงราคา โน๊คบุคนี่ราคาตกไวพอๆกะมือถือซะล่ะ

Comment

จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆshop กระจาย

Comment

ขอบคุณครับสำหรับข่าวดีๆ
                    แล้วนิเมื่อไรมันจะเอา Cardจอพวก serial8 มาลงน่า

Comment

เป็นเรื่องดีครั บที่ราคาลงเร็ว เพราะเราเป็นผู้ซื้อ 55555+

Comment

เหอๆๆ..รออยู่เรยยย...

Comment

เตรียม หมาน นี ไว้ แล้วคร๊าบ จะไป ช๊อปให้กระจาย

Comment

อยากเห็นตา Series 6000 ของ Acer จังว่าจะใช้ Carbon ทำหรือเปล่า หรือสีดำทั้งตัวไรงี้ 5555+

Comment

อ่า vaio c23 จะมีลดไหมครับเนี่ยงานเนี่ย เล็งๆอยู่

Comment

Working...
                              X