Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Cooler กับ Fan ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Cooler กับ Fan ครับ

คืออนนี้ผมจะซื้อ CPU Cooler อ่ะครับ ก็เป็นน้องใหม่ใน OCzone นะครับเเนะนำตัวด้วย
    มีอยู่ 3 ตัวอ่ะครับ ระหว่าง ประสิทธิภาพ ราคา อ่ะครับ
    1. Cooler master Hyper 212 (2 Fan)
    2. Sunbeam TuniqTower 120 (อันนี้เห็นหลายคนบอกว่าเย็นดีครับ)
    3. CORE CONTACT FREEZER (ไม่รู้ว่าเทียบกับตัวที่2อันไหนเเรงกว่าครับ เห็นฮีตไปมากกว่า)

*ผมจะซื้อพัดลมอ่าครับ เป็นพัดลม 12cm มีที่ไหนขายบ้างอ่าครับ ไม่มีไฟนะครับ เอาเเบบเเรงกำลังดีเเละตัวไม่เกิน 200 อ่าครับ มีไหมครับ

2.ครับ....เห็นเขาว่าดี...
    ผมใช้ 1. อยู่ก็ เย็นนะ idle 38 run orthos pri ไม่เกิน 50....

Comment

ผมใช้ตัว 3 อยู่นะ ไม่เคยลองตัวอื่น ผม Q6600@3.2 ไฟเดิม แอร์ปรับ 27องศา ซิลิโคน OCZ ผล idle ตามภาพ

Comment

Working...
      X