Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD WOW มีใครโหลดนานมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD WOW มีใครโหลดนานมั่ง

เครื่องผมเวลาเปิดเกมขึ้นมาเนี่ยกว่ามันจะมี movie เปิดเกมนี่หลับรอได้เลยครับ

ยังไม่พอพอไปถึงหน้า menu อีก กด continue หลับรอรอบสองได้เลยครับ

มีใครเป็นเหมือนผมบ้างเนี่ยเห็นฝรั่งก็เป็นแต่ก็ไม่มีใครแก้ปัญหาได้อ่ะ ลง patch

ก็ไม่ช่วยอะไรเลย >< 9600GT นะครับ

ดันขึ้นปาย

Comment

ไม่เป็นครับ แพทก็ไม่ได้ลง ลื่นปรื๊ด

Comment

งี้ก็เป็นที่ผมคนเดียวอ่ะดิเนี่ย ><

Comment

ใครมีวิธีแก้มั่งเนี่ย T-T

Comment

ไม่เป็นคับ movie ก่อนเข้าเมนูกด esc. ก็ได้หนิ
            แต่ movie ตอนโหลดก่อนเข้าฉากนี่ นานไม่นานอยู่ที่เครื่องคับ
            ผมเคยโหลด bit ไว้เยอะเลย เปิด msn อีก หน้าเวป โปรแกรม PS อีก โหลดช้าได้อย่างเห็นๆ

Comment

อยู่ที่เครื่องท่านแหละครับ ก็ทั้งRam ทั้งCpu แหละครับ มีผลทั้งนั้นครับผม

Comment

Working...
              X