Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้เจ้าตัวนี้บ้างครับ asus fx5900 ultra...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้เจ้าตัวนี้บ้างครับ asus fx5900 ultra...

เพิ่งจะได้มาน่ะครับ อยากรู้ว่ามันยังแรงอยู่มั้ย แต่รู้ว่าเก่าเหมือนกัน ใครเคยใช้บ้าง แนะนำด้วย จักขอบพระคุณอย่างสูง...

เหมือนๆเคยเป็นตัวท็อป เมื่อหลายปีๆๆๆๆ ที่แล้ว

Comment

ประมาณ 6600GT ครับ

Comment

หากจะหามาใช้งานจริง ไม่คุ้มอย่างแรง แดกไฟ แรงน้อยกว่าการ์ดใหม่ๆ และร้อนตับแตก

Comment

กาดจอรุ่น the ของปี 2004 เจอ 7300GT DDR2 ซอยล่วง เศร้า

Comment

แล้วคิดไงซื้อมาหรอครับ

Comment

5900ultra เป็นการ์ดจอที่มีจุดเด่นสุดอยู่ที่...เสียง..ครับ
              เสียงพัดลมของมัน...ดังราวเครื่องดูดฝุ่น
              นอกจากท่านจะได้การ์ดจอมาแล้ว ท่านยังรู้สึกเสมือนว่า ได้เครื่องดูดฝุ่นมาพร้อมกันด้วย
              อิๆ..

Comment

ถ้าเป็นแต่ก่อนใครมีก็ หรูมากมายครับ แต่ปัจจุบันเป็นรองการ์ดรุ่นเล็กไปซะแล้ว

Comment

เมื่อก่อน สมัยfxนี่

ตัวนี้สุดยอดครับ

ราคาหลักหมื่นเลยครับบ

แต่ตอนนี้...

Comment

โยนทิ้งคลองแสนแสบไปแร้วครับ...สะใจ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                      ประมาณ 6600GT ครับ
                      -------------------------------------------------------
                      อ่อนกว่า 6600GT ครับแต่ไม่มาก
                      Last edited by toon ชาวโลก; 2 Dec 2008, 22:38:27.

Comment

เคยใช้ตัวธรรมดามันอยู่

โดน6600GT กินขาด เวลาใช้งานจริง ความลื่นต่างกันเยอะเลย
                        การ์ดร้อนตับแลบ

Comment

Working...
                        X