Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ anti-virus เจ่งๆ หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ avg ครับไม่รู้่ว่ามันดีตรงไหนเครื่องที่ office 3-4 เครื่องก็ใ่ช้ไอ้นี่แหละ
    คงเป็นความชอบส่วนตัว

Comment

ร่มแดงพรีเมี่ยมมม

Comment

วาวๆ

มาช่วยกันเยอะเชียว

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ

ผมจะลองเอาไปใช้ดู

ถ้ายังก็มาแนะอีกเยอะนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ถ้าแรงจริงๆ เอาไปเลย BitDefender Total Security 2009 บอกได้คำเดียวว่าดีที่สุดเท่าที่เคยใช้มา

Comment

ไม่รับกินเครื่อง bitdefender
            กำลังดี ร่มแดงพรีเมียม กับ Kas
            Nod32 เบา แต่บางนิดหน่อย

Comment

เครื่องแรง ขยันหา Key = Kaspersky2009
              เครื่องไม่แรง ไม่ต้องหา Key = Norton2009

สรุป คิดใหม่ ลองใหม่ Norton2009 (Norton คศ.นี้มันเปลี่ยนไปแล้วนะครับ แจ่มมากๆ)

Comment

Nod32 ครับ เยี่ยมที่สุด
                กำจัดไวรัสได้ทุกตัว ย้ำนะทุกตัวครับ
                ถ้ามีการอัพเดทนะครับ
                เพราะว่าไวรัสมันมีมาตลอดแหละครับ
                ใหม่ ๆ มาเรื่อย
                ตอนนี้ใช้ Nod มานานแล้ว ยังไม่มีปัญหาเรื่องไวรัสเลยครับ

Comment

Nod32 ไม่กัดกับเกมส์ออนไลน์ที่ผมเล่น

Comment

Avast! Professional

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post

ผมชอบร่มแดงครับ สแกนไวดี
                      เคยลองใช้ ครับแบบ ฟรี 3 เดือน แต่มันทำให้ connectable เวลาเล่นบิท มันเป้น no ก็เลยเอาออกลเยกลับมาใช้ตัวฟรีเหมือนเดิม ปรับไม่เป็น

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                        Norton 2009 คิดใหม่ทำใหม่!!
                        ตามนั้นไม่ลองไม่รู้

Comment

http://www.solidworks.com/sw/support/1260_ENU_HTML.htm

Comment

ผมใช้ NOD นะครับ

Comment

Originally posted by nfsdj View Post
                              Nod32 ครับ เยี่ยมที่สุด
                              กำจัดไวรัสได้ทุกตัว ย้ำนะทุกตัวครับ
                              ถ้ามีการอัพเดทนะครับ
                              เพราะว่าไวรัสมันมีมาตลอดแหละครับ
                              ใหม่ ๆ มาเรื่อย
                              ตอนนี้ใช้ Nod มานานแล้ว ยังไม่มีปัญหาเรื่องไวรัสเลยครับ
                              ถ้ามันรู้จักนะ...
                              แต่ไม่รู้จักก็เยอะตัวเก่าๆยังมีโดนใ้ห้เ็ห็นอยู่เลย [=.=]
                              เอาเป็นว่า ถ้่าเล่นอยู่บ้าน ไม่ค่อยไปเข้าเว็บใต้ดิน หรือ ไปเอาไฟล์จากสถานศึกษาหรือที่ทำงาน ก็จัดว่าป้องกันตัวเองได้ดีทีเดียว...
                              แต่ที่บ้านคบ KIS7 ว่าจะหาโอกาสลอง Norton 2009 ดู เหอๆ
                              Last edited by tArIbAn; 4 Dec 2008, 18:35:15.

Comment

Working...
                              X