Announcement

Collapse
No announcement yet.

big water 760i ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• big water 760i ครับ

อยากต่อหม้อน้ำเพื่ม2ตอนไม่ทราบว่าได้ป่าว วิจารให้หน่อยครับ หรือมีตัวเลือกอื่นก็ว่ามาเลยครับ

ได้คับ ต้องใส่ฟิน 3/8'' อะ สายยางเดิมๆ 760i มันเลก

Comment

คือเปลี่ยนใหม่รวมของเก่าด้วยใช่ใหมครับ

Comment

สายยาง 760i มัน 3/8" ไม่ใช่หรือครับ ชักงง

Comment

รู้สึกไม่ได้ครับ ถ้าจะติดตั้ง2ตอนต้องถอยแยกชิ้นออกมาโมครับ!!

Comment

มันต้อง โม สิ

ขนาดสายไม่เท่ากัน

แล้วคิดถึง แรงดันน้ำ

.........ไป คิดต่อ ละกัน

เหมือนรถ 4 เลน แล้วมา วิ่ง 2 เลน อะ

Comment

มันทำให้แรงดันน้ำ ไหลช้าลงคับ อิอิ ตอบแทน

Comment

ต่อเพิ่มตอนเดียวพอได้นะ ผมก็ใช้อยู่ แต่ที่แน่ๆคือ WB ที่มากับ 760i มันไม่ค่อยเวิคเลยครับ อั้นน้ำมากสุดๆเลยด้วยลองดูของผมก็ได้ http://forums.overclockzone.com/foru...116685&page=16

Comment

ต่อได้ครับผม ต่ออยู่ เพราะ ปั๊มมัน 500 L
                  ไม่อยากให้ WB มันอั้นน้ำ ก็ ต่อ WB ถัดไปจาก ปั๊มเลยสิครับ

Comment

Working...
                  X