Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง driver ของ nvidia ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง driver ของ nvidia ครับ

ล่าสุดเป็น versoin 180.48 แต่ผมลองหาตาม google มันมี180.70 กับ 180.60 เป็น beta version อยากรู้ว่ามันใช้ได้จริงรึเปล่าครับ แล้วประสิทธิภาพเป็นยังไงบ้างครับ สรุปแล้วควรใช้ version ไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

ไดเวอร์ตัวที่ดีสุดคือตัวที่แถมมากับตัวการ์ดครับ

Comment

ใช้การ์ดจอรุ่นไหนอยู่หรอคับ

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
        ไดเวอร์ตัวที่ดีสุดคือตัวที่แถมมากับตัวการ์ดครับ

ไม่จริงครับ เปลี่ยนความคิดใหม่ด่วนๆ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
          ไม่จริงครับ เปลี่ยนความคิดใหม่ด่วนๆ
          ไม่จริงอีก 1 เสียง ไม่ใช่อีกค่ายนะ

Nvidia ยิ่งเปลี่ยนเวอร์ใหม่ยิ่งแรงขึ้น

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
            ไม่จริงอีก 1 เสียง ไม่ใช่อีกค่ายนะ

Nvidia ยิ่งเปลี่ยนเวอร์ใหม่ยิ่งแรงขึ้น

ว้าววยิ่งออกใหม่ยิ่งแรง มิน่าหละ ออกทุกอาทิตเลย แบบนี้ก้แรงโครตๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by merlix View Post
              ใช้การ์ดจอรุ่นไหนอยู่หรอคับ
              ผมใช้ Asus GF 9600 GT อยู่ครับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
                ว้าววยิ่งออกใหม่ยิ่งแรง มิน่าหละ ออกทุกอาทิตเลย แบบนี้ก้แรงโครตๆๆๆๆ
                บางที เปลี่ยนรุ่นใหม่มา เน่ากว่าเดิมอีกครับ 555+

(บางเกมนะ บางเกมก็แรงเวอร์ไปเลย)

Comment

ไดร์เวอร์ตัวที่ดีที่สุดคือการอัพเดทจากทางเว็บผู้ผลิตครับชัวร์กว่านะ

Comment

driver ที่ดีที่สุด ต้องขับรถตามกฎจราจร มีวินัยในการขับขี่ อ๊ะล้อเล่น
                    ลองมันทุกตัวสิครับ สัมผัสด้วยตัวเอง

Comment

Originally posted by BeginOnline View Post
                      driver ที่ดีที่สุด ต้องขับรถตามกฎจราจร มีวินัยในการขับขี่ อ๊ะล้อเล่น
                      ลองมันทุกตัวสิครับ สัมผัสด้วยตัวเอง
                      ถะถะถะถูกต้องนะค้าบบบ

Comment

เวอร์ชั่น 180.48 ก็ใช้ดีนะคับ
                        ผมใช้อยู่ ยังไม่มีปัญหา
                        แต่เข้าใจว่าตัวที่เป็น Bata มันทดลองใช้ใช่ใหมอ่ะคับ

Comment

พวกไดร์เวอร์พวกนี้ไม่ต้องอัพตามตลอดทุกครั้งที่มันออกใหม่ หรอกครับ เล่นเกมส์ใหม่ๆ แล้วมีปัญหาก็ค่อยอัพก็ได้

+กับลองอ่านๆ ในเวปก็ได้ ถ้าใครเจอปัญหาเกี่ยวกับไดร์เวอร์ตัวไหนเดียวก็ออกมาแจ้งข่าวกันเองละคับ ทั้งดี และ ร้าย

Comment

Working...
                          X