Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้แรม 4 GB บัสสัก 800 CL4 เอายี่ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้แรม 4 GB บัสสัก 800 CL4 เอายี่ห้อไหนดีครับ

พอดีล้างลาจากวงการนี้ไปซะนานเรย

แต่ก็ต้องกลับมาไหม่เพราะ D9GMH เน่าไปซะแล้ว

เรยอยากจะขอคำแนะนำจากหลายๆท่านทั้งหน่าเก่าและหน้าไหม่หน่อยครับ

มีงบไม่เกิน 3000 อะครับ

ว่าแต่พวกหน้าเก่าๆมีใครอยู่บ้างไหมครับบ คิดถึงงงง

กิวอุนต้า ซิ้งส้มๆ 4-4-4-12 /1x4-800 3,000

Comment

geil ultra 2*2 cl4 เห็นของใหม่ขายสองพันกว่าเองนะ เหอๆๆๆ

Comment

ดูๆ G Skill PK อยู่อะครับ ดีไหมหว่า

Comment

แรง

Comment

Originally posted by Phoenix View Post
            geil ultra 2*2 cl4 เห็นของใหม่ขายสองพันกว่าเองนะ เหอๆๆๆ
            โทษทีครับตอนนี้ผมไม่รู้ราคาแรมคิดตอน2เดือนก่อนที่ซื้อครับ แต่ตอนนี้ถูกแล้ว
            ประธานโทษมากๆครับ

Comment

Originally posted by nikom1806 View Post
              โทษทีครับตอนนี้ผมไม่รู้ราคาแรมคิดตอน2เดือนก่อนที่ซื้อครับ แต่ตอนนี้ถูกแล้ว
              ประธานโทษมากๆครับ

อ้าวกำ ผมบอกเจ้าของกระทู้ไปหน่ะครับ
              ยังไงขอโทษด้วยนะครับ

Comment

(โชว์ความเก่าที่ Join Date อิๆๆ)

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                  ดูๆ G Skill PK อยู่อะครับ ดีไหมหว่า
                  คิดถูกแล้วครับคุณน้อง จัดไปเลย

หรือจะให้ดีรอ PQ 2x2GB มา เพราะถูกกว่า500กว่าๆ แรงไม่ต่างกัน ตอนนี้ของหมด lotใหม่ติดอยู่ที่ airport ...เซ็ง

Comment

Originally posted by leo_piek2000 View Post
                    คิดถูกแล้วครับคุณน้อง จัดไปเลย

หรือจะให้ดีรอ PQ 2x2GB มา เพราะถูกกว่า500กว่าๆ แรงไม่ต่างกัน ตอนนี้ของหมด lotใหม่ติดอยู่ที่ airport ...เซ็ง

ต่างกันอยู่นะครับ ... งิๆๆๆ

Comment

G.SKILL 2x2GB PK 800MHz CL4 2,550บาท
                      - ตันที่ 1040MHz 5-5-5-15 / Othos - Blend (Priority : 9) เกินนี้ได้แต่ไม่เสถียร
                      รัน 8ชม.+

G.SKILL 2x2GB PK 1066MHz CL5 3,400บาท
                      - ตันที่ 1130MHz 5-5-5-15 / Othos - Blend (Priority : 9) เกินนี้ได้แต่ไม่เสถียร
                      รัน 8ชม.+

อีกตัวน่าสนใจ Geil Ultra 2x2GB 800MHz CL4 2,350บาท
                      งบไม่พอยังไม่ได้ลอง

Comment

ครูเชี่ยว บอลลิสติก เทรเซอร์ ระดับเทพ

Comment

เดี๋ยวนี้เป็นไงไม่รู้

แต่เมื่อก่อน ถ้านึกถึง Geil กับประกัน Saveway ...

ซื้อแรมมา ก็เหมือนไม่มีประกัน (ไม่รู้จะติดสติกเกอร์ทำไม แต๊บไปก็เคลมไม่ได้)

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                            เดี๋ยวนี้เป็นไงไม่รู้

แต่เมื่อก่อน ถ้านึกถึง Geil กับประกัน Saveway ...

ซื้อแรมมา ก็เหมือนไม่มีประกัน (ไม่รู้จะติดสติกเกอร์ทำไม แต๊บไปก็เคลมไม่ได้)
                            เดี๋ยวนี้เคลมได้แล้วไม่ใหรอครับ

Comment

geil ultra 2*2 cl4 ตัวนี้คุ้มค่ากับราคามาก ๆ ครับ

Comment

Working...
                              X