Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Drive CD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Drive CD

CD-RW ผม เวลาใส่แผ่นเข้าไปมันไม่บูทอ่ะ พอเข้าไปดูใน Drive มันก็ไม่มีอะไร
    ต้องทำไงเหรอ ? แต่ตอนเปิดเครื่องมันมีเหมือนจะใช้ได้นะครับ ไฟเข้าปกติ แต่พอเข้า window
    แล้วใส่แผ่นเข้าไปกลับเล่นไม่ได้ ไม่รู้เปงไร ช่วยทีครับ

เจ๊งครับ ถ้าใส่แผ่นหนัง แผ่นเกมอะไรเข้าไป ก็ไม่อ่าน

Comment

ตามข้่างบน

*อาจจะสงสัยว่าทำไมเข้าไปได้แต่ไม่เจออะไร มันเป็นฟังชั่นการไรท์แผ่นของ window คือเข้าไปแล้วลากไฟล์ไปวางก่อนได้ และใส่แผ่น และก็กด เขียนแผ่น

Comment

Working...
      X