Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าพัดลม เดิมๆเสียงดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครว่าพัดลม เดิมๆเสียงดัง

คุณลองเปิดเครื่องไปด้วยแล้วก็เปิดเพลงไปด้วยนะ
    เสียงเพลงมานจะกลบเสียงพัดลมคุณเอง

ถ้าที่ทำงานก็หูฟังดีๆซักอันก็ไม่ รำคาญ ละงับ

คุณลองทำงานไปด้วยเปิดเพลงฟังไปด้วยผมว่าเพลิน สมองแล่นกว่า
    ทำงานให้ห้องเงียบๆนะงับ

อิอิ

ปล. แค่ความคิดเห็นนะงับ

ถอดสายไฟพัดลมออก เงียบกว่าครับ

Comment

ผมชอบเงียบๆน่ะเพลงเอาไว้ฟังเวลาว่าง งุงิ

Comment

พัดลมดังๆ มันส์เวลาเล่นเกมส์ไง ระบบ vibration สั่น ตลอดชาติ ได้อารมดี
        ประชดนะ แง่ง

Comment

ใส่ 120 mm สิจะได่ไม่ดัง

Comment

P4 ผมถ้าเต็ม 100% สั่นทั้งโต๊ะเลย
            ต้องให้มันหมุนแค่ 70% หรือ สองพันรอบก่าๆ

Comment

ของผม Full Load 51องศา พัดลม 2600 กว่าๆ เดิมๆนะ

Comment

Working...
              X