Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนทียังเล่นYULGANGหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนทียังเล่นYULGANGหน่อยครับ

ขอเช็คเรตหน่อยครับ

กำลังจะกลับไปเล่น เซิฟเถื่อนน่ะ เซิฟจิงไม่ไหว เคยบอทแข่งกับเขาช่วงแรกๆ จนรู้สึกว่าทำไปเพื่ออะไร ใช้บอทแบบนี้เลิกเล่นดีกว่า

Comment

ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ ผมขอบ่นนิดนึงนะครับ ไม่เกี่ยวกันเกม

คือว่าน้องชายผมติดเกมนี้มาก ๆ คอมที่เล่นอยู่ผมซื้อมา ผมไม่มีโอกาศได้แตะคอมของผมเลยครับ จะมีก้ตอนน้องไม่อยู่ มันจะเล่น 24 ชั่วโมงเลยครับ ไม่นอนเลย พอมันนอน ก็เปิดบอทขายโน่นนี่ จนตอนนี้มันยึดคอมผมไปแล้ว จนต้องซื้อเครื่องใหม่ เรียนก็ไม่เป็นอันเรียน ผมสงสารพ่อแม่จริง ๆ

ขอโทษที่หัวเสีย

Comment

Originally posted by ApOlOgY View Post
        ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ ผมขอบ่นนิดนึงนะครับ ไม่เกี่ยวกันเกม

คือว่าน้องชายผมติดเกมนี้มาก ๆ คอมที่เล่นอยู่ผมซื้อมา ผมไม่มีโอกาศได้แตะคอมของผมเลยครับ จะมีก้ตอนน้องไม่อยู่ มันจะเล่น 24 ชั่วโมงเลยครับ ไม่นอนเลย พอมันนอน ก็เปิดบอทขายโน่นนี่ จนตอนนี้มันยึดคอมผมไปแล้ว จนต้องซื้อเครื่องใหม่ เรียนก็ไม่เป็นอันเรียน ผมสงสารพ่อแม่จริง ๆ

ขอโทษที่หัวเสีย
        เป็นเอามาก น่าเห็นใจครับแบบนี้

Comment

ยังมีคนเล่นอีกหรอคับเกมนี้ - -* อิอิ

Comment

ผมขายตัวไปละ กระบี่เวล 102 ขายไป 10,000 บาท พร้อมของ

Comment

Working...
            X