Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยลบไวรัสนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยลบไวรัสนี้ทีครับ

chess.exe (106kb) ซ่อนอยู่ครับ กับ Autorun ติดในเครื่องครับ เข้าtask manager ไม่ได้ เปิดรัน regedit ไม่ได้
    พอเสียบทับไดร์ หรือusb ex จะติดเลยครับ แล้วพาไปติดเครื่องอื่น
    เข็มฉีดยา Nod32 Super antispriwhere ก็แก้ไม่ได้ ใช้ตัวไหนลบครับ ข้อมูลในเครื่องต้องใช้

ถอด HD มาให้เครื่องที่อัพเดทสแกนไวรัส สแกนดูสิครับ

Comment

ตัวไหนสแกนได้ครับ Nod หรือตัวไหน

Comment

ลองใช้ BitDefender Total 2009 อัพเดทล่าสุด ดูครับ รับรองเลยว่าหายชัวร์

Comment

Working...
        X