Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ.ตอนนี้ยังมีคนใช้เน็ต 56 Kbps อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ.ตอนนี้ยังมีคนใช้เน็ต 56 Kbps อยู่ไหมครับ

คิดถึงวันเก่า ๆครับใครใช้มารายงานตัวทีเเต่ถ้าจะให้กับไปใช้คงไม่เอาเเล้วละครับ
    เเค่คิดถึงครับ มันทำให้ผมรู้จักอินเตอร์เน็ตในทุกวันนี้เเละให้ความรู้มากมายบน 56 Kbps ครับ

ใช้สมัยซื้อคอมเครื่องเก่ามาใหม่ๆ ประมาน3ปีที่แล้วครับ

อิอิ

ก้อเรวดีนะ

ในสมัยนั้นหน่ะ

ใช้ได้2เดือนเลยเปลี้ยนเปนadsl tot 256kbps

พระเจ้าาาาาาาา สุดๆ

ใช้ได้2-3เดือนเปลี่ยนเปนji 1m สุดยอดดดดดดดดดดดด

ล่มน้อยมาก เสถียรสุดๆ

ตอนนี้ เนตมหาลัย

^^

Comment

ยังมี Router ใช้กับ Modem 56k Loadbalance อยู่เลยครับ

คิดถึงสมัยก่อนจัง

Comment

ยี้...!!!
        U89$0y)9@totonline.net
        j4**9c+p

ผมเองก็เคยใช้เพราะสมัยก่อนมันไม่มีADSLถูกแบบนี้

Comment

โมเด็มตัวแรกในชีวิต ก็ US robotics 28.8 kbps(ตัวสีดำ) ตอนนั้นจำได้ว่าเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ ทุกวันนี้ยังใช้งานได้อยู่เลย แต่เก็บเข้าตู้ไว้เป็นที่ระลึกแล้ว

Comment

ตอนนี้ผมยังใช้ 56 k อยู่เลยครับอันนี้เรื่องจริงเลยครับเพราะว่ากำลังจะย้ายบ้านนะครับก็เลยยกเลิกหมดเดี่ยวบ้านใหม่ค่อยว่ากัน..55+ คุย msn ได้นี้ก็ดีใจมากมายแล้วครับ

Comment

สุดยอด

Comment

U89$0y)9@totonline.net
                j4**9c+p

55++ หลอนสุดๆหลุด บ่อยๆ ครับ

Comment

นึกถึงเสียงเวลามันต่อเน็ต เล่นทีไรโดนด่าทุกที คนโทรเข้ามากันไม่ได้- -

Comment

ผมยังไช่อยู่เลย - -*

เมื่อก่อนไช่ 1m แต่ไปรับไช้ชาติ2ปี

แม่ยกเลิกไปซะงั้น

Comment

555+

SmartLink 56K Fax Modem การ์ดยังกับ HD2600XT ใหญ่มากๆ
                      มีรูเสียบเสียงด้วยไม่รู้มีไว้ทำไม - -"

เทพมากๆ

totonline@totonline.net
                      totonline
                      1222

5555555555555555555+

จะบอกให้นะ เคยโหลดไฟล์ขนาด 2Gb กว่าๆ มาแล้ว
                      เปิดเป็นอาทิตย์ โหลดมาได้แล้วไฟล์เสียซะงั้น

5555+

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                        555+

SmartLink 56K Fax Modem การ์ดยังกับ HD2600XT ใหญ่มากๆ
                        มีรูเสียบเสียงด้วยไม่รู้มีไว้ทำไม - -"

เทพมากๆ

totonline@totonline.net
                        totonline
                        1222

5555555555555555555+

จะบอกให้นะ เคยโหลดไฟล์ขนาด 2Gb กว่าๆ มาแล้ว
                        เปิดเป็นอาทิตย์ โหลดมาได้แล้วไฟล์เสียซะงั้น

5555+

คห.บนโหดจริงๆ

Comment

ใช้ เน็ตมือถือของ Dtac ครับ

ต่อได้ 115.64 kbps

GPRS นะครับ ไม่ใช่ Edge (เครื่องไม่มี)

Comment

Working...
                          X