Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi HD4850 IceQ4 Turbo กับ 4850PCS+ อันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi HD4850 IceQ4 Turbo กับ 4850PCS+ อันไหนแรงกว่ากันครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อันไหนแรงกว่า เย็นกว่า คุ้มกว่า

4850PCS+ : core 665
    HD4850 IceQ4 : core 650

Comment

มันก็พอๆกันละครับ 4850PCS+น่าจะเย็นกว่านะ

Comment

ผมลองมาแล้วทั้ง 2 ตัว ผิดหวังกับ PCS+ HD4850 อย่างแรง ไม่เห็นมันเย็นลงอย่างที่บอก
        ส่วน IceQ Turbo OC ไปได้เท่ากันและก็ยังเย็นกว่าครับ

Comment

เดิมๆ ไม่OC
          HD4850 IceQ4 เย็นกว่าครับ
          4850PCS+ แรงกว่าครับ

Comment

sonic palit เย็นสุด เเต่ยังขายไม่ออก

ตอนนี้ลดราคาเเล้ว ตามข้างล่างเลย - -"

Comment

อยากได้ 4850 ข้างบน จัง

Comment

Originally posted by benzunseen View Post
                sonic palit เย็นสุด เเต่ยังขายไม่ออก

ตอนนี้ลดราคาเเล้ว ตามข้างล่างเลย - -"
                ทำไมถึงขายทิ้งหรอ หรือว่ามันไม่แรง

Comment

ราคาน่าสนแต่กำลัง ลังเล CPU or VGA 555+ E6300 เปลี่ยน E8600 หรือ 9800GT > 4850 อิอิ

Comment

Working...
                  X