Announcement

Collapse
No announcement yet.

เร็ว ใครโหลด GTA IV ได้เท่าไรกันบ้างแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เร็ว ใครโหลด GTA IV ได้เท่าไรกันบ้างแล้วครับ

ผมพึ่งโหลดได้ 3% เอง รอคนใจดีมาปล่อย บิทไทยครับ

มารายงานผลกันหน่อยครับ COLO จงเจริญ

ยังไม่รีบ ช้าหน่อยแต่ชัวร์

Comment

0.5ครับ TOT โอทอป รอดีกว่าไม่ไหววิ่งทีละ35เตมที่เซงๆ

Comment

โหลดได้ ครึ่งนึงแล้ว อีก 5-6 ชม เสร็จ ผมโหลดมาเฉพาะแผ่นแรกครับ โหลดลองดูก่อนกลัวว่าจะ fake + no eng

Comment

โหลดชั่วโมงแรกช้าโคตร
          ตอนนี้ชั่วโมงที่ 3 วิ่ง 90-100 K
          ตอนนี้โหลดไปได้ 5% ละ อีก 1d 9h เจอกัน 555+

Comment

เน็ท True 2 Mbps โหลดทิ้งไว้ตั้งแต่ห้าทุ่ม ตอนนี้ 30% และ วิ่งที่ 195-207 เหลือีกประมาณ 15 ชม อิอิ

Comment

เกินครึ่งละครับ อิอิ แต่ถึงยังไงก็ต้องรอถั่ววิเศษอีกก

Comment

ถั่ววิเศษไรหลอ
                Crackหลอ

Comment

สุดยอดครับ ไม่น่าเชื่อ ผมโหลดชั่วโมงที่ 6
                  ความเร็วพุ่งไปอยู่คงที่ ที่ 240 -280 K
                  โหลดเร็วมั่กๆ เหอๆ ใกล้แว้วๆๆ แต่ถ้า
                  Seeders offline บ่อยๆ ช่วงท้ายๆอาจมีหวังอืด

ผมใช้เน็ต TOT 4MB นะ ใช้ โปรแกรม
                  uTorent bitเอาธรรมดาๆ นี้แหละ ไม่ใช่ colo
                  Last edited by nikolaas; 2 Dec 2008, 06:23:41.

Comment

ผม23เปอละโหลดทิ้งไว้เมื่อคืน เน็ตTOT1MBอิอิ

Comment

62.3% แล้วครับ เร็วดีเหมือนกัน โหลดตั้งแต่ เมื่อคืน

Comment

ถ้า Fake ละก็ ToT

Comment

12 เปอ โหลด ตั้งแต่เมื่อคืน ทรู1mb ครับ

Comment

Fake ชัวร์ 5555
                            (มันจะได้กลับกัน ถือเคล็ด)

Comment

7% เอง
                              เน็ตทุย 1M ก็เงี้ย
                              จะเปลี่ยนเป็น 2M ก็แพงซะงั้น
                              บริษัทอื่น 2M ราคาเท่า ทุย1M เลย -*-
                              ... แต่สายดันไม่ผ่านบ้านตูซะงั้น

Comment

Working...
                              X