Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา driver soundcard Creative มาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา driver soundcard Creative มาฝาก

เห็นหลายคนหา driver soundcard ไม่ได้เลยเอา link มาฝากให้ไปโหลดกัน
    เพราะที่โหลด เอาจาก web creative เป็นแค่ตัว driver ปรับแต่งอะไรไม่ค่อยได้
    ตัวนี้จะเป็น file ISO เป็น Installation CD ของ soundcard แต่ละรุ่น

http://hosted.filefront.com/BadBoyforum

ขอบคุณมากครับ

Comment

คุงค้าบ

Comment

ขอบคุณม๊ากน๊า ดูดเอาไปใช้ ^^"

Comment

คือผมซื้อ creative audigy platinum ex ตัวนี้ http://www.digit-life.com/articles/a...mex/index.html จากในเวปนี้มานะครับ แต่เป็นตัว OEM เป็นแจ๊คสีไม่มี Installation CD มาให้มีแต่ driver ที่โหลดจากเวปไรท์มาให้ พอมาใช้แล้วได้เสียงไม่ต่างจาก onboard เท่าไหร่เพราะปรับเบสปรับอะไรไม่ได้เลย เลยไปหาโหลดแผ่นเต็มมาใช้แล้วเสียงต่างจาก driver ตัวเดิมอย่างมาก แล้วเห็นตัวนี้มีคนเอามาขายในเวปนี้เป็น OEM หลายตัวเหมือนกัน เลยเอามาแบ่งปันกันครับ เผื่นคนที่หาโหลดไม่ได้

Comment

ขอบคุณค๊าบบบบบบบบ

Comment

SB Audigy 2 ZS VE
              กับ
              SB Audigy 2 ZS series

มันต่างกันยังไงครับ ช่วยทีครับ โหลดไม่ถูก

Comment

Originally posted by BoM View Post
                SB Audigy 2 ZS VE
                กับ
                SB Audigy 2 ZS series

มันต่างกันยังไงครับ ช่วยทีครับ โหลดไม่ถูก
                SB Audigy 2 ZS series ก็คือ Audigy 2 ZS ทั่วไปนะแหละครับ เช่น SB Audigy 2 ZS / Audigy 2 ZS Platinum / Audigy 2 ZS Platinum Ex ต่างๆ ใช้ Installation CD แผ่นเดียวกัน
                http://www.digit-life.com/articles2/...ve-audigy2-zs/

ส่วน SB Audigy 2 ZS VE ตัวนี้ตัวนี้ชื่อเต็มๆมันคือ SB Audigy 2 ZS Video Editor ต้องใช้ Installation CD แยกต่างหาก

อันนี้เป็นรูปของ SB Audigy 2 ZS VE
                Last edited by Bozonaa; 11 Feb 2007, 21:38:18.

Comment

ขอบคุงครับ

พุธนี้ เป็นวันแห่งโลกของความรัก
                  เห็นข้อความนี้แสดงว่าคุณถูกเลือก
                  จงส่งความนี้ให้ครบ 10 คน
                  ภายใน 1.23 นาที
                  ต่อจากนี้ในวันพุธนี้จะเป็นวันที่ดีที่สุดของคุณ

Comment

หาอยู่เหมือนกัน Audigy EAX แจ็คทอง นี่ต้องปรับยังไงบ้าง ใครใช้อยู่วานบอกหน่อยคร้าบ

Comment

ขอดันครับเผื่อมีคนไม่เห็น

Comment

ขอบคุณครับ ช่วยดันไปด้วยในตัว

Comment

โหลดเสร็จแล้วครับ แต่ลงDriverไม่ผ่านน่ะครับ เลยลอง Audigy 2 ถึงผ่าน
                          อ่อลืมบอกไปของผม Audigy 2 Zs แจ๊คสีน่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

ว่าแต่OCZเป็นอะไรเนี่ย เป็นสีชมพูหมดเลยอ่า

Comment

Originally posted by ARES View Post
                              ขอบคุณครับ

ว่าแต่OCZเป็นอะไรเนี่ย เป็นสีชมพูหมดเลยอ่า
                              ทีมงานท่าจะอินเลิฟครับ

Comment

Working...
                              X