Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา driver soundcard Creative มาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไดร์เวอร์ตัวนี้ของAudigy2 ZS เหมือนกับที่มากับ CD-Rom ของที่มาในกล่งการ์ดเสียงรึเปล่าครับ? ในช่วงที่มันออกมาใหม่ๆ(ตัวละ 4000-5000 กว่าๆ) จำได้ว่า มันมีปัญหาเวลาเล่นเกม เสียงจะเน่าไปเลย ต้องรีเครื่อง ตอนนี้ใช้ของที่โหลดจาก Creative มาลงอยู่(ต่างเวอร์ชั่น เสียงก็ต่างด้วย)

Comment

ไม่เห็นมี Audigy1 SB1394 (แจ๊คทอง) เลยอ่ะครับ

หรือว่ามีตัวไหนใช้แทนได้ครับ

ขอลิ้งค์หน่อยครับ

Comment

โอวววว ขอบคุณมากครับ คุณ Bozonaa
        ผมหาแทบตาย 55

ดันๆๆๆ เป็นประโยชน์อย่างยิ่งยวด

Comment

แล้วของcreative soundblaster 5.1 ไม่มี live ใครมีบ้าง ขอหน่อย

Comment

Working...
          X