Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

อยากรู้ว่า WinFast GF 9500 GT กะ HI5 ATI HD 4670

ตัวไหน ดีกว่ากันครับ

ตอบให้ในกระทุ้เดิมแล้วครับ

อีกทีก็ได้ 4670DDR3 แรงกว่ามากครับ

Comment

กำ แล้วเครื่องผมพอจะมีทางให้มันเร็วขึ้นกว่านี้หน่อยไหมครับ

ถ้าไม่เปลี่ยนการ์ด อ่ะครับ

Comment

OVERCLOCK

Comment

นี่และครับที่อยากถาม คือผมไม่รู้ว่า Clock เจ้า Winfast 9500 ยังไงอ่ะ

Comment

OC VGA ไม่เห้นผมมากเท่าไรหรอกครับกับรุ่นเล้กๆ ที่จะให้ OC นะ CPU ครับ

Comment

แล้วจากสเปกที่ผมใช้อยู่อ่ะครับ ซับพาย จะพอไหมถ้า OC ซับพายผมแค่ 450 Wเอง

Comment

9500 GT ก้อ DDR3 นะครับ

Comment

ไม่ลองจะรู้ได้ไงครับ จริงใหม

Comment

Working...
                  X