Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!! อยากถามเกี่ยวกับการไรท์แผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน!! อยากถามเกี่ยวกับการไรท์แผ่น

ถ้าต้องการไรท์แผ่นแบบข้ามลิขสิทธิ์ต้องทำยังไงบ้างคะ

Originally posted by joykajaa View Post
    ถ้าต้องการไรท์แผ่นแบบข้ามลิขสิทธิ์ต้องทำยังไงบ้างคะ
    งงครับ ... หมายถึงไรท์แผ่นลิขสิทธิ์ที่ไรท์ไม่ได้ หรือยังไงหว่า

Comment

ลองหาโปรแกรมพวก ISObuster มาใช้ดูครับ ดึงเนื้อในออกมาเลย ที่กันไว้ไม่ต้องดึงออกมา (เพราะมันดึงออกมาไม่ได้ -*-)

Comment

เข้ามางงด้วย
        ถ้าถามว่าไรท์แผ่นที่เทคโนโนยีป้องกันการ copy น่าจะถามว่า
        -ไรท์แผ่นที่ป้องกัน copy ยังไง
        1.ใช้เครื่องดุ๊บ
        2.โปรแกรมโคลน
        3.โปรแกรมแตกไฟล์ iso ทั้งหลาย
        ส่วนใหญ่เค้าใช้โปรแกรมจำลองไฟล์เสมือนหลอก ทำให้ copy ลงขนาดแผ่นไม่ได้ เท่าที่เคยเห็น หนังค่าย cvd วีซีดีของค่ายเสียงอีสาน หนัง cattalist เดี่ยว7 ด้วย อืม แต่บางค่ายก็เปิดกะคอมแล้วเครื่องอืดไปเลย cpu รัน 100% ตลอด

ถ้าต้องการถามว่าไรท์ข้ามลิขสิทธิ์
        หมายถึง หนังแกรมมี่+rs+cvd อันนี้คิดเองครับ อิ อิ

Comment

งั้นขอเปลี่ยนคำถามใหม่นะคะ ถ้าต้องการ copy แผ่น cd ที่มีการป้องกันการ copy ต้องทำยังไงบ้างคะ

Comment

ยากหน่อย
            ส่วนตัวไม่เคยทำ เอิ๊กๆ
            ดันให้

Comment

dvdclone anydvd dvdfab dvd บลาๆๆๆๆ

Comment

ขอบคุณมากๆจ้า

Comment

ครบแล้วครับ Rep. บนหัว ส่วนวิธีทำก็ถามลุงGoogle ดูครับ มีแน่นอน

Comment

อันนื้พอใช้ได้นะ
                    http://school.obec.go.th/watsaohin_pl/page/c25.html

Comment

Working...
                    X