Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิด ปัญหากับ pes2009 ช่วยทีคราบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิด ปัญหากับ pes2009 ช่วยทีคราบบ

ผมเล่นโหมด master leage ครับ พอขึ้น D1 เล่นแล้วเด้งครับ แล้วตัว save เกมก็ไม่สามารถโหลดเข้าเล่นได้อีกเลยครับ ไม่รู้เกิดจากสาเหตุอันไดครับ ช่วยที เซงมาก เป็นหลายรอบแล้ว

Originally posted by SuperBall View Post
    ผมเล่นโหมด master leage ครับ พอขึ้น D1 เล่นแล้วเด้งครับ แล้วตัว save เกมก็ไม่สามารถโหลดเข้าเล่นได้อีกเลยครับ ไม่รู้เกิดจากสาเหตุอันไดครับ ช่วยที เซงมาก เป็นหลายรอบแล้ว
    ผมก็เป็นคับ ตอนนี้กำลังจะลองโหลดเป็นของRELOADED อยู่คับ
    ที่เด้งแบบนั้นเป็นเวอร์ชั่นFULL OPTION ขนาด7.43G หรือเปล่าคับ

Comment

ของผมเป็นตัว reload แล้วนะ

Comment

Originally posted by SuperBall View Post
        ของผมเป็นตัว reload แล้วนะ
        กำ สงสัยจะไม่สมบูรณ์จริงๆๆด้วยคับ

Comment

ของผมก็ reload ไม่เป็นนะครับ

Comment

Originally posted by ICEA View Post
            ของผมก็ reload ไม่เป็นนะครับ
            กำยังงี้เดี่ยวลองโหลดreloadมาลองดูมั้ง

Comment

แล้วมีใครเป็นแบบจขกท แล้วแก้ไขได้มั้งไหมคับ

Comment

Working...
              X