Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งโดนกะตัวเอง Dcom ทำซะละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่าวเวนแระ เมื่อวานไปเคลม xms2 2 ตัว ที่ศูนย์พันทิพ(แฟนไป) บอกว่าของหมดรอ 3-5 วัน เลยถามว่าเพิ่มตังเอารุ่นใหม่ได้ไหม บอกว่าของหมดทุกรุ่น(มันใช่เหรอแรมหมดทั้งบริษัท)
    ปล. คงต้องรอดูครับ

Comment

สินค้ามีปัญหาภายใน7วันเคลมที่ร้านครับผม

Comment

อธิบายความนิดนึงครับ
        เพื่อนผมซื้อมาฝาก ผมไม่รู้ว่าซื้อที่ไหนเห็นบอกว่าลดราคาก็เลยซื้อ
        โทรไปถาม 0 กับพนักงานสาวสวยท่านแรก คงติดที่การสื่อสารไม่เข้าใจ จนท.ท่านนั้นพยายามยั้มบอกอย่างเดียวเลยว่าให้เอาไปเปลี่ยนที่ 0 ใหญ่บางนาไปที่อื่นต้องรอตรวจสอบและไม่มีของเปลี่ยน
        พอวางสายเสร็จหาเบอร์ 0 ที่พันทิบไม่เจอ ผมโทรไปใหม่ตามเบอร์ที่ข้างกล่อง พนักงานสาวสวยอีกท่านรับสาย
        พูดถูกใจผมมากเลย อธิบายจนผมเข้าใจเลยโทรหาเพื่อนที่ซื้อมาฝาก ให้เอาสินค้าคุณภาพไปเปลี่ยนให้ที
        เมื่อวานเพื่อนผมเอาของมันมาเปลี่ยนให้ผมเลยครับ สรุป บริการเพื่อนผมดีกว่าอีก มันไปเอาของมันเองมาเปลี่ยนให้ แล้วขอโทษผมใหญ่เลย ที่เอาสินค้าคุณภาพมาให้

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ขอแค่ระบายเกี่ยวกับสินค้าคุณภาพเท่านั้นเอง ซื้อของมาก็นานโขละเพิ่งเคยได้ของคุณภาพก็ครั้งนี้เอง แล้วบริการก็ดีอีกซื้อใจลูกค้าน่าดู

Comment

เป็นผมก็เซ็งครับ แบบนั้น

Comment

โฮะๆประกันหน๋อประกัน ทำใจรับชะตากรรมที่สร้างไว้จู๊บๆทำบุญเยอะๆแร้วจะดีเอง...เอิ๊กๆ

Comment

พนักงานชายที่ 0 พันทิพ ชั้น 5 พูดจาไม่ค่อยดี
              ไม่เหมาะกับงานที่ต้อนรับลูกค้าเลย
              พูดจาฮ่วนๆ ไม่มีหางเสียง ไม่ค่อยชอบเลยจริงๆ
              เบื่อ dcom

Comment

เคยเจอ ตอนเอา เมนบอร์ดไปเคล็ม มันดูไปดูมา มันนั่งขัดอยู่อยู่นั่นแหละ ไม่รู้จะขัดหาเลขหาหวยอะไรของมัน
                พอดีบอร์ดไม่มีรอยอะไรโชคดีไป ไม่งั้นคงโดนมันอีก

Comment

หลังๆผมว่า DCom ดีนะ สองปีที่ผ่านมาผมส่งซ่อมมาสามชิ้นก็ไม่มีปัญหาอะไร (PDA ส่ง 7 ครั้ง ดูแลดีด้วย โทรถามอาการ ช่างช่วย Benchmark อีกต่างหาก สุดท้ายผิดที่ ASUS มันลอยแพ PDA ซี่รี่ย์ผม)

ส่วนใหย๋จะเป็นปัญหาที่บริษัทเจ้าของฮาร์ดแวร์กับหน้าร้านซะมากกว่า แต่ DCom รับต้องรับหน้าบ่อยๆก็เลยโดนลูกค้าโวยบ้าง ทำใจอ่ะนะครับ ^^!

Comment

Working...
                  X