Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบอยู่ 25,000 บาท ช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบอยู่ 25,000 บาท ช่วยแนะนำทีคับ

ตอนนี้มีงบอยู่ 25,000 เกินได้นิดหน่อย

อยากได้note bookไว้ทำงานด้านกราฟฟิก+เล่นเกม
    ช่วยเลือกให้หน่อยนะคับ

ปล.อยากได้ core 2 +ram 1 กิ๊ก เป็นอย่างน้อย

ขอมากไปหรือป่าวคับ

ลืมบอกไปใช้เขียนโปรแกรมจาว่าด้วยคับ

Comment

เกมส์ฺแบบไหนละ

แนะนำลองไปดูที่ **************** ดูก่อนครับ

ใส่จำนวนเงินของเราไป แล้วเลือกว่าจะเอาแบบไหน Performance, Graphic, Game

้เพิ่มอีก 5พัน ถอย S41-LM60 ก็แจ่มครับ

Comment

ไปเลือกบอดี้ ตามราคาเอาเลยครับ ถ้าแนะนำก็Y410

จริงๆ จาวามันไม่กินอะไรมากมายนะครับ แต่ิำtool อย่างbean หรือไม่ก็พวก VB นี่กินพอควรเลยครับ

เกมส์ออนไลน์หรือเกมส์ทั่วไปออนบอร์ดก็พอใช้แล้วครับ ถ้าต้องการภาพสวยๆ ต้องเพิ่มงบอีกนิดหน่อยล่ะครับ

Comment

http://www.****************/notebook...+s41-LM77.html

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ฟันธงเบนคิวs41 อีกคน

Comment

Working...
              X